Royal Enfield Bullet 350 : लाँच झाली नवीन बुलेट, वाचा वैशिष्ट्यांपासून पॉवरपर्यंत सर्व तपशील


Royal Enfield ने नवीन Bullet 350 लॉन्च केली आहे. ही मोटरसायकल तीन प्रकारात खरेदी करता येईल. पहिला लष्करी प्रकार आहे, जो लाल आणि काळ्या रंगात येतो. दुसरा मानक प्रकार आहे, जो काळा-मरून रंगात येतो. तिसरा ब्लॅक-गोल्ड कलर व्हेरिएंट आहे.

डिझाइनबद्दल बोलायचे झाल्यास, नवीन रॉयल एनफील्ड बुलेट एक छान हँडलबार आणि डिजिटल अॅनालॉग इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टरसह येते. Royal Enfield च्या नवीन Bullet चे प्रकार, इंजिन आणि किमतीच्या संपूर्ण तपशीलाबद्दल अधिक जाणून घ्या.

बुलेटचे लष्करी प्रकार हे एंट्री-लेव्हल मॉडेल आहे, ते उत्कृष्ट ग्राफिक्स आणि उत्कृष्ट रंग पर्यायांसह सादर केले गेले आहे. याला सिंगल चॅनल ABS आणि मागील बाजूस ड्रम ब्रेक मिळतात.

नवीन बुलेटच्या मानक मॉडेलमध्ये क्रोम फिनिश, सोनेरी रंगाचा 3D बॅज, मागील डिस्क ब्रेक आणि ड्युअल चॅनल एबीएस सिस्टमसह इंजिन आणि मिरर आहेत.

Bullet 350 च्या टॉप मॉडेलला ब्लॅक आणि ग्लॉसी कलर स्कीम, गोल्डन कलरमध्ये 3D लोगो, मागील बाजूस डिस्क ब्रेक आणि ड्युअल चॅनल अँटी लॉक ब्रेकिंग सिस्टम देण्यात आली आहे.

रॉयल एनफील्ड बुलेटमध्ये 349 सीसी, जे सीरीज एअर कूल्ड इंजिन आहे. हे 20.2 bhp पॉवर आणि 27Nm पीक टॉर्क जनरेट करू शकते. हेच इंजिन सेटअप Meteor 350 आणि Hunter 350 मध्ये देखील आढळते. वेग हाताळण्यासाठी बुलेटला 5-स्पीड गिअरबॉक्स देण्यात आला आहे.

नवीन बुलेटमध्ये टेलिस्कोपिक फ्रंट फोर्क्स आणि ट्विन गॅस चार्ज्ड रिअर शॉक आहेत. याशिवाय बाइकला 100-सेक्शन फ्रंट टायर आणि 120-सेक्शन रियर टायर देण्यात आले आहेत.

नवीन रॉयल एनफील्ड बुलेटची सुरुवातीची किंमत 1.74 लाख रुपये (मिलिटरी व्हेरिएंट) आहे. त्याच्या मिड-लेव्हल व्हेरिएंटची (स्टँडर्ड) किंमत 1.97 लाख रुपये आहे आणि टॉप व्हेरिएंटची (ब्लॅक-गोल्ड) किंमत 2.16 लाख रुपये आहे. लक्षात घ्या की या सर्व किंमती एक्स-शोरूम आहेत.