Jawan Advance Booking : शाहरुख खानच्या जवानचा जलवा, अॅडव्हान्स बुकिंग सुरू होताच विकली गेली हजारो तिकिटे


शाहरुख खान, नयनतारा आणि विजय सेतुपती यांचा जवान हा चित्रपट 7 सप्टेंबर रोजी मोठ्या पडद्यावर प्रदर्शित होत आहे. आता किंग खानने त्याचा चित्रपट प्रदर्शित होण्यापूर्वी एक आठवडा आधीच आगाऊ बुकिंग उघडले आहे. विशेष म्हणजे आगाऊ बुकिंग सुरू होताच काही वेळातच हजारो तिकिटांची विक्री झाली. सुरुवातीच्या आकडेवारीनुसार जवान आगाऊ बुकिंगमध्येही विक्रम मोडेल.

चित्रपट व्यापार विश्लेषक तरण आदर्श यांनी जवानाच्या आगाऊ बुकिंगचे आकडे ट्विटरवर (X) शेअर केले आहेत. त्याच्या ट्विटनुसार, राष्ट्रीय साखळीत चित्रपटाचे बुकिंग चांगले चालले आहे. शुक्रवारी दुपारी 2.45 पर्यंतची आकडेवारी समोर आली आहे. त्यानुसार पीव्हीआर-आयनॉक्समध्ये 66,000 तिकिटांची विक्री झाली असून सिनेपोलिसमध्ये 13,500 तिकिटांची विक्री झाली आहे. म्हणजेच काही तासांतच चित्रपटाची 79 हजार 500 तिकिटे विकली गेली आहेत.

जवानच्या टीझर आणि प्रिव्ह्यूनंतर, चित्रपटाच्या प्रदर्शनापूर्वी शाहरुख खानने चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज केला. 31 ऑगस्ट रोजी प्रदर्शित झालेल्या चित्रपटाच्या ट्रेलरमध्ये शाहरुख खान दमदार अॅक्शन करताना दिसला होता. इमोशन, सस्पेन्स अशा अनेक गोष्टी ट्रेलरमध्ये पाहायला मिळाल्या आहेत.

या चित्रपटाबद्दल बोलायचे झाले तर, 2023 साली प्रदर्शित झालेल्या पठाणनंतर जवान हा शाहरुखचा दुसरा चित्रपट आहे. शाहरुख खान या चित्रपटात आपल्या दमदार अभिनयाने चाहत्यांना प्रभावित करण्यास सज्ज झाला आहे. हा चित्रपट 7 सप्टेंबर रोजी जगभरातील चित्रपटगृहात प्रदर्शित होणार आहे. या चित्रपटाबद्दल चाहत्यांमध्ये मोठी चर्चा आहे. या चित्रपटात शाहरुख खानसोबत साऊथ अभिनेत्री नयनतारा दिसणार आहे. चित्रपटाच्या ट्रेलरला चाहत्यांचा चांगला प्रतिसाद मिळाला असून आता आगाऊ बुकिंगच्या बाबतीतही चित्रपट चांगली कमाई करत आहे. आता चित्रपटाच्या प्रदर्शनाआधी त्याचे अॅडव्हान्स बुकिंग किती होते हे पाहायचे आहे.