Gadar 2 : रक्षाबंधनाला सनी देओलच्या ‘गदर 2’ने घेतली मोठी झेप, 20 व्या दिवशीही टिकू शकले नव्हते पठाण आणि बाहुबली


सनी देओलच्या ‘गदर’ या चित्रपटाची चाहत्यांची क्रेझ कमी होण्याचे नाव घेत नाही आहे. एखादा सण, सुट्टी किंवा वीकेंड आला की चित्रपटाच्या कमाईने पुन्हा एकदा वेग घेतला. आता सनी देओलच्या गदर 2 ने रक्षाबंधनाला मोठी उडी घेतली आणि बंपर कमाई केली. रिलीजच्या 20 व्या दिवशी सनी देओलने पुन्हा एकदा शाहरुख खानच्या ‘पठाण’ आणि प्रभासच्या ‘बाहुबली’ला मागे सोडले.

रक्षाबंधनाच्या निमित्ताने गदर 2 ला भावा-बहिणींचे भरभरून प्रेम मिळाले. सुट्टीमुळे गदर 2 पाहण्यासाठी चाहते पुन्हा एकदा चित्रपटगृहात पोहोचले. गदर 2 ने रिलीजच्या 20 व्या दिवशी बंपर कमाई करून सर्वांना आश्चर्यचकित केले.

सनी देओलच्या गदर 2 ने रिलीजच्या 20 व्या दिवशी कमाईच्या बाबतीत शाहरुख आणि प्रभासला खूप मागे सोडले आहे. गदर 2 ने 20 व्या दिवशी सुमारे 10 कोटींची कमाई केली आहे, जी 19 व्या दिवसापासून दुप्पट आहे. तिसऱ्या वीकेंडला हा चित्रपट 500 कोटींचा टप्पा पार करेल असा विश्वास आहे.

शाहरुख खानच्या पठाणच्या 20 व्या दिवसाच्या कलेक्शनबद्दल बोलायचे झाले, तर या चित्रपटाने केवळ 4.20 कोटींची कमाई केली होती. प्रभासचा शानदार चित्रपट बाहुबली 2 ने रिलीजच्या 20 व्या दिवशी 6.25 कोटी कमावले होते. हा आकडा पाहता सनी देओलने दोन्ही सुपरस्टारना मागे टाकले आहे.

चित्रपटाच्या निर्मात्यांनी रक्षाबंधनाच्या दिवशी भावा-बहिणींना एक अप्रतिम ऑफर दिली, ज्याचा चित्रपटाच्या कलेक्शनला फायदा होत आहे. सण आणि शनिवार व रविवार लक्षात घेता, निर्मात्यांद्वारे 2 तिकिटांसह 2 विनामूल्य तिकिटांचे वितरण केले जात आहे. ही ऑफर 3 सप्टेंबरपर्यंत म्हणजेच वीकेंडपर्यंत सुरू राहणार आहे. अशा परिस्थितीत गदर 2 लवकरच नवीन विक्रम करेल अशी अपेक्षा आहे.