एलन मस्कची मोठी घोषणा, X वर लवकरच येणार व्हिडिओ-ऑडिओ कॉलिंग फीचर


एलन मस्क यांनी मायक्रोब्लॉगिंग प्लॅटफॉर्म X (पूर्वीचे ट्विटर) ची जबाबदारी स्वीकारल्यापासून, प्लॅटफॉर्ममध्ये मोठे बदल दिसून येत आहेत. एलन मस्क हळूहळू वापरकर्ता अनुभव सुधारण्यासाठी X मध्ये नवीन वैशिष्ट्ये जोडत आहे. X वर पोस्ट करताना एलन मस्कने माहिती दिली आहे की आता कंपनी वापरकर्त्यांसाठी ऑडिओ आणि व्हिडिओ कॉलिंग फीचर जोडणार आहे.

एलन मस्कच्या पोस्टवरून मिळालेल्या माहितीनुसार, X (ट्विटर) वर जोडले जाणारे हे नवीन वैशिष्ट्य ऍपल आयफोन आणि मॅक वापरणाऱ्या वापरकर्त्यांव्यतिरिक्त अँड्रॉईड स्मार्टफोन वापरणाऱ्या वापरकर्त्यांसाठी आणले जाईल. या फीचरबद्दल मस्कचा दावा आहे की या फीचरची सर्वात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे फोन नंबर नसलेले यूजर्स ऑडिओ आणि व्हिडिओ कॉलचा आनंद घेऊ शकतील.

आता तुमच्या मनात हा प्रश्न नक्कीच फिरत असेल की अँड्रॉईड आणि अॅपल वापरकर्ते हे फीचर कधीपर्यंत वापरू शकतील? लोकांच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सध्या, एलन मस्कच्या पोस्टवरून माहिती प्राप्त झालेली नाही की हे फीचर यूजर्ससाठी कधीपर्यंत आणले जाईल.

अॅपमध्ये नवीन फीचर्स जोडण्यामागील कारण म्हणजे एलन मस्क यांना स्वतःचे अॅप एक सुपर अॅप बनवायचे आहे. जसे मस्कने दावा केला आहे की X वर ऑडिओ आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी वापरकर्त्यांना फोन नंबरची आवश्यकता नाही, जर असे झाले, तर ते खरोखर आश्चर्यकारक असेल कारण आतापर्यंत असे कोणतेही अॅप नाही, ज्यामध्ये अशी सुविधा उपलब्ध आहे.