ही मुलगी विवाहित पुरुषांची बनते सरोगेट पत्नी, ती म्हणते – मी ते करते, जे पत्नीलाही जमणार नाही


जगात असे अनेक लोक आहेत, ज्यांना लग्न होऊनही एकटेपणा जाणवतो आणि अनेक वेळा असे आहेत की ते विवाहबाह्य अफेअर्स करतात, ज्याची त्यांच्या बायकोलाही माहिती नसते, पण जेव्हा त्यांना याची कल्पना येते. मग ते प्रकरण थेट घटस्फोटापर्यंत पोहोचते. जरी अनेक प्रकरणांमध्ये पती-पत्नीमध्ये तडजोड देखील केली जाते, परंतु आज आम्ही तुम्हाला अशाच एका मुलीबद्दल सांगणार आहोत, जी त्यांची ‘सरोगेट पत्नी’ बनून विवाहित पुरुषांचे आयुष्य उजळण्याचे काम करते. मुलीचा दावा आहे की ती त्या गोष्टी देखील करते, जे त्या पुरुषांच्या बायका देखील करत नाहीत.

बाबी पालोमास असे या मुलीचे नाव आहे. ती साओ पाउलो, ब्राझीलची आहे. 24 वर्षीय पालोमास विवाहित पुरुषांची ‘सरोगेट पत्नी’ बनते. ती स्वतःला काही तास किंवा दिवसांसाठी अशा विवाहित पुरुषांना विकते, जे एखाद्या स्त्रीकडून आभासी सहवास शोधत असतात, जे त्यांच्या बायका करण्यास तयार नसलेल्या त्यांच्या इच्छांना आनंदाने करतील. मात्र, या कामाच्या बदल्यात ती त्यांच्याकडून भरमसाठ पैसे घेते. ती त्यांची ‘सरोगेट पत्नी’ बनण्यासाठी विवाहित पुरुषांकडून 30 हजार डॉलर्स म्हणजेच सुमारे 24.5 लाख रुपये घेते.

न्यूयॉर्क पोस्टच्या रिपोर्टनुसार, पालोमास म्हणते, मी अशा गोष्टी करते, जे सहसा पत्नींना करायला आवडत नाहीत, जसे की तक्रार न करता टीव्हीवर फुटबॉलचे सामने पाहणे. तथापि, सरोगेट पत्नी म्हणून, पालोमास केवळ डिजिटल पद्धतीने लोकांशी जोडलेली आहे. लोक तिला 12 तास किंवा 24 तास खरेदी करतात आणि ते त्यांच्या भावनिक गरजा आनंदाने पूर्ण करतात. ती म्हणते की ती कधीही तिच्या ग्राहकांच्या घरी जात नाही, परंतु केवळ ऑडिओ किंवा व्हिडिओ कॉलद्वारे त्यांच्याशी जोडलेली राहते.

पालोमास म्हणते की तिचे एक ऑनली फन्स खाते देखील आहे, ज्याद्वारे लोक तिच्याबद्दल खुलेपणाने बोलतात आणि तिच्या आयुष्याबद्दल सांगतात. ती म्हणते, या संभाषणांमध्ये मला जाणवले की अनेक पुरुष ज्यांचे लग्न झाले आहे आणि त्यांना एकटेपणा वाटतो. अशा परिस्थितीत मी त्यांचा एकटेपणा दूर करण्याचे काम करते आणि त्या बदल्यात तो मला भरपूर पैसे देतात.