Jailer Collection : ना सनी ना अक्षय, जगात रजनीकांतचा दबदबा, रिलीजच्या 16 दिवसानंतरही कमाई सुरूच


ज्येष्ठ कलाकार रजनीकांत यांच्या जादूने अवघ्या जगाला वेठीस धरले आहे. अभिनेत्याचा जेलर हा चित्रपट सातत्याने व्यवसाय करत आहे. चित्रपटाच्या प्रदर्शनाचा आज 17 वा दिवस आहे. पण जेलर थिएटरमध्ये उत्तम कलेक्शन करत आहे. रजनीकांत यांच्या चित्रपटाला साऊथमध्ये जबरदस्त प्रतिसाद मिळत आहे. जेलरने दक्षिणेतही अनेक रेकॉर्ड मोडले आहेत. रजनीकांतच्या जेलरने जगभरातील चित्रपटगृहांमध्ये आपली कायम ठेवली आहे.

जेलर रिलीज झाल्यानंतर 16 दिवसांत 600 कोटी कमावण्यास तयार आहे. एका अहवालानुसार, जेलरने तिसर्‍या शुक्रवारी भारतातील सर्व भाषांमध्ये सुमारे 2.5 कोटी रुपयांची कमाई केली. नेल्सन दिलीपकुमार दिग्दर्शित जेलरमध्ये रजनीकांत पोलिस अधिकारी टायगर मुथुवेल पांडियनची भूमिका साकारत आहे. तमिळ चित्रपट हिंदी, कन्नड आणि तेलुगुमध्ये डब केला गेला आहे आणि 10 ऑगस्ट रोजी चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित झाला.

जेलर देशांतर्गत बॉक्स ऑफिसवर चांगली कामगिरी करत आहे. 48.35 कोटींच्या ओपनिंगनंतर, रजनीकांतच्या चित्रपटाने पहिल्या आठवड्यात 235.85 कोटी कमावले. दुसऱ्या आठवड्यात जेलरने 62.95 कोटींचा व्यवसाय केला. अहवालानुसार, शुक्रवारी 2.5 कोटी कमाई केल्यानंतर, सुरुवातीच्या अंदाजानुसार, रजनीकांतच्या चित्रपटाने भारतातील सर्व भाषांमध्ये एकूण 301.3 कोटींचा गल्ला जमवला आहे.

त्याचवेळी, जगभरातील ‘जेलर’ या चित्रपटाने आतापर्यंत 588.68 कोटींची कमाई केली आहे. यासह, जेलर आतापर्यंत सनी देओलच्या गदर 2 आणि अक्षय कुमारच्या ओएमजी 2 च्या पुढे आहे. गदर 2 ने जगभरात 555 कोटींचा व्यवसाय केला आहे. आता रजनीकांतचा चित्रपट 600 कोटींपासून काही पावले दूर आहे. रजनीकांत व्यतिरिक्त, विनायकन, रम्या कृष्णन, वसंत रवी आणि तमन्ना भाटिया हे देखील जेलरमध्ये महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसत आहेत. सन पिक्चर्स निर्मित, या चित्रपटात ज्येष्ठ अभिनेते शिव राजकुमार, मोहनलाल आणि जॅकी श्रॉफ यांच्याही भूमिका आहेत.