Redmi A2 Plus : 128GB स्टोरेजवाला जबरदस्त फोन 8499 रुपयांना लॉन्च, किंमत कमी पण वैशिष्ट्यांमध्ये मजबूत


हँडसेट निर्माता Xiaomi च्या सब-ब्रँड Redmi ने भारतीय बाजारपेठेतील ग्राहकांसाठी परवडणाऱ्या विभागात Redmi A2 Plus स्मार्टफोनचा उच्च स्टोरेज प्रकार लॉन्च केला आहे. Redmi A2 Plus या वर्षी मार्चमध्ये 4 GB रॅम आणि 64 GB अंतर्गत स्टोरेजसह लॉन्च करण्यात आला होता, परंतु आता तुम्हाला हा फोन 128 GB स्टोरेजसह मिळेल.

जर आपण बजेट सेगमेंटमध्ये ग्राहकांसाठी लॉन्च केलेल्या Redmi A2 Plus स्मार्टफोनच्या काही महत्त्वाच्या वैशिष्ट्यांबद्दल बोललो तर, मजबूत बॅटरी आणि MediaTek चिपसेट व्यतिरिक्त, या डिव्हाइसमध्ये बरेच काही दिले गेले आहे. आम्‍ही तुम्‍हाला भारतातील Redmi A2 Plus च्‍या किंमतीपासून ते वैशिष्‍ट्यांपर्यंत तपशीलवार माहिती देतो.

आता Redmi A2 Plus स्मार्टफोनचा नवीन प्रकार तुम्हाला 4 GB रॅमसह 128 GB अंतर्गत स्टोरेज देईल आणि या व्हेरिएंटची किंमत 8,499 रुपये निश्चित करण्यात आली आहे. Mi.com व्यतिरिक्त, हा नवीन प्रकार Amazon वर देखील विक्रीसाठी उपलब्ध करण्यात आला आहे.

त्याच वेळी, या डिव्हाइसच्या 4 जीबी रॅम आणि 64 जीबी स्टोरेज वेरिएंटसाठी, तुम्हाला 7,999 रुपये खर्च करावे लागतील. हा हँडसेट सीन ग्रीन, एक्वा ब्लू आणि क्लासिक ब्लॅक रंगांमध्ये खरेदी करता येईल.

वैशिष्ट्ये जाणून घ्या

  • स्क्रीन: या रेडमी फोनला 120Hz टच सॅम्पलिंग रेटसह 6.52 इंच एचडी प्लस एलसीडी डिस्प्ले मिळेल.
  • चिपसेट: स्पीड आणि मल्टीटास्किंगसाठी, Redmi A2 Plus ला MediaTek Helio G36 प्रोसेसरसह 4 GB RAM मिळेल, परंतु 3 GB व्हर्च्युअल रॅमच्या मदतीने तुम्ही 7 GB पर्यंत रॅम वाढवू शकता.
  • कॅमेरा सेटअप: फोनच्या मागील बाजूस ड्युअल रियर कॅमेरा सेटअप देण्यात आला आहे, QVGA कॅमेरा सेन्सर 8 मेगापिक्सेल प्राथमिक कॅमेरासह उपलब्ध असेल. सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी 5-मेगापिक्सेल फ्रंट कॅमेरा सेन्सर देखील आहे.
  • बॅटरी क्षमता: या Redmi मोबाइलला जीवदान देण्यासाठी, 5000 mAh बॅटरी देण्यात आली आहे, ज्यासह असा दावा करण्यात आला आहे की फोन एका चार्जवर 32 दिवसांचा स्टँडबाय टाइम आणि 32 तासांपर्यंत कॉल टाइम ऑफर करतो.