शाहरुख खानचा दिवाळीत मोठा धमाका, राजकुमार हिरानी करणार ‘डंकी’चा टीझर रिलीज!


शाहरुख खानच्या आगामी ‘जवान’ या चित्रपटाची सर्वत्र चर्चा होत आहे. दुसरीकडे, चाहतेही ‘डंकी’ची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. ‘पठाण’नंतर शाहरुख खान आता ‘जवान’ आणि ‘डंकी’च्या माध्यमातून बॉक्स ऑफिसवर नवीन विक्रम रचण्याच्या तयारीत व्यस्त आहे. दरम्यान, शाहरुख खानच्या चाहत्यांसाठी ‘डंकी’शी संबंधित एक नवीन माहिती समोर आली आहे. हे ऐकून चाहत्यांच्या आनंदाला पारावार उरणार नाही.

मिळालेल्या माहितीनुसार, ‘डंकी’चे निर्माते लवकरच त्याचा टीझर घेऊन येत आहेत. दिवाळीच्या मुहूर्तावर शाहरुख खान मोठा धमाका करणार असल्याचे मानले जात आहे. सर्वांना दिवाळी भेट देत असतानाच निर्माते ‘डंकी’चा टीझर रिलीज करण्याचा विचार करत आहेत. दिवाळीचा सण जसजसा जवळ येत आहे तसतसा रसिकांचा उत्साह वाढत आहे. राजकुमार हिरानी यांच्या दिग्दर्शनाखाली बनत असलेला हा चित्रपट त्यांचा उत्कृष्ट नमुना मानला जातो.

बातम्यांनुसार, निर्मात्यांना सणाचा हंगाम पूर्णपणे त्यांच्या बाजूने हवा आहे. अशा परिस्थितीत चित्रपट चांगला नसला तरी डंकीच्या टीझरच्या माध्यमातून त्याला चाहत्यांमध्ये उत्सुकता कायम राखायची आहे. त्यावर लवकरात लवकर काम सुरू करण्याचा निर्मात्यांचा विचार आहे. विशेष म्हणजे, सलमान खान स्टारर टायगर 3 देखील दिवाळीच्या आसपास 10 नोव्हेंबरला पडद्यावर येणार आहे. अशा परिस्थितीत डंकीचा टीझरही त्याच वेळी प्रदर्शित होण्याची शक्यता आहे.

राजकुमार हिरानी आणि शाहरुख खान या जोडीला एकत्र काम करताना पाहणे खूप मजेशीर असणार आहे. हा चित्रपट धूसर भावनांचा रोलरकोस्टर राईड असणार आहे. या चित्रपटाच्या माध्यमातून निर्मात्यांनी मोठी खेळी केली आहे. या चित्रपटात शाहरुख खान व्यतिरिक्त तापसी पन्नू देखील मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. ही जोडी पहिल्यांदाच पडद्यावर एकत्र दिसणार आहे. त्याचबरोबर चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची तारीख अद्याप जाहीर करण्यात आलेली नाही.