सनी देओलच्या पत्नीकडे आहे कोट्यावधीचे सोने, असा झाला खुलासा


जिथे एकीकडे सनी देओलचा चित्रपट गदर 2 चित्रपटगृहांमध्ये धुमाकूळ घालत आहे आणि कमाईचे सर्व रेकॉर्ड तोडताना दिसत आहे. दुसरीकडे, धर्मेंद्र यांचा मुलगा सनी देओल ज्याला बॉलीवूडचा हीमॅन म्हटले जाते, तो त्याच्या मालमत्तेबाबत वादात सापडला होता. बरं ती गोष्ट वेगळी आहे.

पंजाबमधील गुरुदासपूरचे खासदार सनी देओल उर्फ ​​अजय सिंग देओल यांच्याबद्दल आम्ही तुम्हाला जे काही सांगणार आहोत, त्याबद्दल तुम्हाला फार कमी माहिती असेल. सनी देओलकडे सोन्याचा एकही दागिना नाही. होय, त्याच्याकडे ना सोन्याची अंगठी आहे ना सोन्याची चेन. आणि त्यांच्या पत्नीकडे करोडो रुपयांचे दागिने आहेत. ही गोष्ट कोठून समोर आली आहे हे देखील जाणून घेऊया.

गुरुदासपूरचे खासदार सनी देओल यांनी 2019 मध्ये निवडणूक आयोगाकडे प्रतिज्ञापत्र सादर केले होते. त्यात त्याने अनेक धक्कादायक खुलासे केले आहेत. त्यातील पहिला खुलासा असा की त्याच्याकडे एक ग्रॅम सोनेही नाही, तर दागिने सोडाच. होय, ही गोष्ट पूर्णपणे खरी आहे. त्याच्याकडे ना सोन्याची अंगठी आहे ना सोन्याची चेन. कोट्यवधी रुपयांची संपत्ती असलेल्या सनी देओलकडे सोन्याच्या वस्तू नाहीत, यावर विश्वास ठेवणे थोडे कठीण आहे, परंतु हे सत्य आहे.

त्यांच्या पत्नीकडे किती सोने आहे हेही प्रतिज्ञापत्रात नमूद करण्यात आले आहे. प्रतिज्ञापत्रानुसार, सनी देओलची पत्नी पूजा देओलकडे 1.5 कोटी रुपयांपेक्षा जास्त किमतीचे दागिने आणि मौल्यवान रत्ने आहेत. तिच्याकडे 3348.53 ग्रॅम सोने आहे. 611.38 ग्रॅम म्हणजे 18 कॅरेट सोने. या सर्वांशिवाय 61.94 कॅरेटचे हिरे, मौल्यवान रत्ने आणि दागिने आहेत. ज्याचे मूल्य 2019 मध्ये 1,56,06,594 रुपये होते. सध्याच्या काळानुसार या सर्व गोष्टींची किंमत मोजली तर त्यात बरीच वाढ होऊ शकते.

दुसरीकडे, सनी देओलच्या एकूण संपत्तीबद्दल बोलायचे झाले तर, प्रतिज्ञापत्रानुसार ती 87,19,25,679 रुपये आहे. त्याच्याकडे एकूण 53,46,44,785 रुपये आहे. प्रतिज्ञापत्रानुसार, त्यांच्याकडे 66 कोटी रुपयांपेक्षा जास्त जंगम मालमत्ता आहे. जर आपण स्थावर मालमत्तेबद्दल बोललो तर त्याची किंमत 21,00,17,899 रुपये आहे. ज्याचे मूल्य सध्याच्या काळात वाढणे शक्य आहे.