चांद्रयान 3 ची खिल्ली उडवल्याप्रकरणी प्रकाश राज विरोधात गुन्हा दाखल


दक्षिणेतील प्रसिद्ध अभिनेते प्रकाश राज यांच्याविरोधात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. अलीकडेच प्रकाश राज यांनी चांद्रयान 3 संदर्भात ट्विटरवर एक पोस्ट शेअर केली होती. या पोस्टवरून गदारोळ झाला आणि प्रकाश राज यांनी चांद्रयान-3 मोहिमेची खिल्ली उडवल्याचा आरोप करण्यात आला. या प्रकरणी आता त्यांच्यावर बागलकोट येथील बनहट्टी पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

रविवारी प्रकाश राज यांनी ट्विटरवर शर्ट आणि लुंगी घातलेल्या एका व्यक्तीचा कार्टून फोटो शेअर केला होता, ज्यामध्ये तो चहा ओतत होता. हे चित्र पोस्ट करत प्रकाश राज यांनी लिहिले, ‘चांद्रयानचे पहिले दृश्य नुकतेच मिळाले.’ प्रकाश राज यांनी लिहिले, ज्यांना फक्त नकारात्मक गोष्टी दिसतात, ते तेच पाहतात. मी आमचा केरळ चायवाला आर्मस्ट्राँगच्या काळात साजरा करताना दाखवत होतो – ट्रोल्सनी कोणता चायवाला पाहिला? जर तुम्हाला कोणताही विनोद समजत नसेल, तर हा तुमच्यावरचा विनोद आहे.

हा फोटो समोर आल्यानंतर प्रकाश राज यांच्यावर सोशल मीडियावर टीका होऊ लागली. लोक म्हणाले की, चांद्रयान-3 मोहीम देशाच्या अभिमानाशी संबंधित आहे, ज्याची प्रकाश राज खिल्ली उडवत आहेत. इस्रोच्या म्हणण्यानुसार, चांद्रयान-3 उद्या म्हणजेच 23 ऑगस्ट रोजी भारतीय वेळेनुसार सुमारे 18:04 वाजता चंद्रावर उतरण्यासाठी सज्ज आहे.

अभिनेता प्रकाश राजच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे तर, अभिनेता ‘सिंघम’पासून ‘वॉन्टेड’ आणि ‘दबंग’ पर्यंतच्या हिट चित्रपटांमध्ये दिसला आहे. प्रकाश राज हे दक्षिणेतील प्रसिद्ध अभिनेते आहेत. बॉलीवूड चित्रपटांमध्ये त्याला खलनायकाच्या भूमिकेत सर्वाधिक पसंती दिली जाते. त्याच्या दमदार अभिनयाचे लाखो चाहते आहेत.