देशाच्या रक्षणासाठी सीमेवर जाणार सलमान खान! करण जोहरच्या चित्रपटात बनणार आर्मी ऑफिसर


‘कुछ कुछ होता है’ चित्रपटाच्या 25 वर्षांनंतर सलमान खान आणि करण जोहर एकत्र येत आहेत. शेरशाह बनवणाऱ्या विष्णुवर्धनला धर्मा प्रॉडक्शनसोबतच्या चित्रपटाच्या दिग्दर्शनाची जबाबदारी देण्यात आली आहे. आता या चित्रपटाबाबत आणखी एक मोठा तपशील समोर आला आहे. सूत्राच्या हवाल्याने एका रिपोर्टमध्ये दावा करण्यात आला आहे की, सलमान खान या चित्रपटात आर्मी ऑफिसरच्या भूमिकेत असेल. याबाबत अधिकृतरित्या काहीही सांगितले जात नसले तरी.

सलमान खानच्या या चित्रपटाचे शूटिंग या वर्षी नोव्हेंबरमध्ये सुरू होणार असून पुढील वर्षी ख्रिसमसमध्ये हा चित्रपट प्रदर्शित होणार असल्याचे सांगण्यात येत आहे. चित्रपटाची कथा भारतीय लष्कराभोवती असणार आहे. विशेष म्हणजे, शेरशाह हा चित्रपट देखील भारतीय सैन्यावर आधारित होता आणि हा चित्रपट सामान्य लोकांसोबतच आर्मी कुटुंबालाही आवडला होता.

या चित्रपटाचे शूटिंग तीन महिन्यांनंतर सुरू होणार आहे. सलमान खाननेही यासाठी तयारी सुरू केल्याचे रिपोर्टमध्ये सांगण्यात आले आहे. लष्करातील अधिकाऱ्याच्या म्हणण्यानुसार त्याने आपल्या शरीरात आवश्यक बदलांसाठी काम सुरू केले आहे. आर्मी ऑफिसरच्या भूमिकेत बसण्यासाठी सलमानला दुबळे शरीर आवश्यक आहे. अशा परिस्थितीत भाईजान कामाला लागला आहे. या चित्रपटात तो आर्मी कट लूकमध्ये दिसणार आहे.

विशेष म्हणजे निर्माता करण जोहरच्या या चित्रपटाचे नाव अद्याप जाहीर करण्यात आलेले नाही. तथापि, अहवालांचा दावा आहे की हा चित्रपट पुढील वर्षी ख्रिसमसच्या वीकेंडला मोठ्या पडद्यावर येईल. विशेष म्हणजे हा चित्रपट फिरोज नाडियादवाला यांच्या वेलकम टू द जंगल या कॉमेडी चित्रपटाला टक्कर देऊ शकतो. अक्षय कुमार, संजय दत्त, सुनील शेट्टी आणि अर्शद वारसी यांच्या प्रमुख भूमिका असलेला हा चित्रपट पुढच्या वर्षीच्या ख्रिसमसला प्रदर्शित होणार असल्याची घोषणा त्यांनी अलीकडेच केली.