गदर 2 ची जबरदस्त कमाई अद्याप सुरूच, अक्षयच्या OMG 2 आणि रजनीकांतच्या जेलरने केली किती कमाई ?


पहिल्या दिवसापासून सुरू झालेली गदर 2 च्या बंपर कमाईची मालिका 10 दिवसांनंतरही सुरूच आहे. सनी देओलचा गदर 2 हा चित्रपट आजकाल थिएटरमध्ये चालणाऱ्या इतर सर्व चित्रपटांपेक्षा खूप पुढे आहे. या चित्रपटात सनी देओलसोबत अमिषा पटेल आहे. 22 वर्षांनंतरही तारा सिंग आणि सकीना या दोघांची जोडी बॉक्स ऑफिसवर आपले अप्रतिम कौशल्य दाखवत आहे.

गदर 2 च्या 10व्या दिवसाच्या कमाईचे आकडे समोर आले आहेत. Sacnilk च्या सुरुवातीच्या अहवालानुसार, चित्रपटाने दुसऱ्या रविवारी 41 कोटींची कमाई केली आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो, चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर 40.1 कोटींची कमाई केली आणि दररोज या चित्रपटाने मोठी कमाई केली. या 10 दिवसांत चित्रपटाने कोणत्याही दिवशी 20.5 कोटींपेक्षा कमी कमाई केलेली नाही. या चित्रपटाने आतापर्यंत एकूण 377.20 कोटींचा व्यवसाय केला आहे.

जर आपण अक्षय कुमार, पंकज त्रिपाठी आणि यामी गौतम स्टारर चित्रपट OMG 2 पाहिला तर या चित्रपटाच्या 10व्या दिवसाचे कलेक्शन 12.70 कोटी इतके होते. आणि आतापर्यंत या चित्रपटाने एकूण 114.31 कोटींची कमाई केली आहे. गदर 2 सोबतच अक्षयचा हा चित्रपट 11 ऑगस्ट रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित झाला आहे. गदर 2 मुळे OMG 2 चेही नुकसान झाल्याचे बोलले जात आहे.

गदर 2 आणि OMG 2 व्यतिरिक्त आणखी एक चित्रपट आज थिएटरमध्ये आहे. तो चित्रपट रजनीकांतचा जेलर आहे. जो या दिवसांच्या चित्रपटांच्या एक दिवस आधी 10 ऑगस्ट रोजी प्रदर्शित झाला होता आणि आपल्या देशातच नाही तर परदेशातही हा चित्रपट चांगलाच पाहायला मिळत आहे. रिलीजच्या 11व्या दिवशी म्हणजेच दुसऱ्या रविवारी या चित्रपटाने भारतीय बॉक्स ऑफिसवर 18 कोटींची कमाई केली आहे. चित्रपटाची एकूण कमाई 280 च्या वर गेली आहे, तर चित्रपटाने जगभरात 500 कोटींचा आकडा पार केला आहे.