घरातील लग्नाच्या माध्यमातून कमवू शकता लाखो रुपये, खात्री नसेल तर पहा ही योजना


घरात लग्नाचे नाव येताच, प्रत्येकाला पाहुण्यांची यादी आणि खर्चाची चिंता सतावू लागते. कुटुंबातील सदस्य आधी खर्चाचा अंदाज बांधू लागतात. हे देखील घडते कारण लग्न हा कोणत्याही कुटुंबातील सर्वात मोठा कार्यक्रम असतो, म्हणून प्रत्येकाला तो भव्य बनवायचा असतो. या वर्षीही तुमच्या घरात लग्न होणार असेल, तर खर्चाची काळजी करण्याची गरज नाही. कारण तुम्ही लग्नातून कमाई करू शकता आणि तुमच्या लग्नाचा खर्चही त्या उत्पन्नातून निघेल. भलेही हे विचित्र वाटेल, परंतु हे अगदी खरे आहे की तुम्ही लग्नातून कमाई करू शकता. कसे ते आम्ही तुम्हाला सांगतो…

लग्नात पैसे कमवण्यासाठी तुम्हाला काही परदेशी अनोळखी लोकांना बोलावावे लागेल. जरा त्रासदायक नक्कीच असेल, पण येणारे पाहुणे परदेशी असतील. अनेक देशांतील नागरिकांना भारतीय विवाहसोहळ्यांना उपस्थित राहणे आवडते. यासाठी ते तुम्हाला पैसेही देतात. तुम्हालाही तुमच्या लग्नात परदेशी लोकांना आमंत्रित करायचे असेल, तर तुम्ही ‘join my wedding’ हे काम सहज करू शकता. नोंदणीशी संबंधित सर्व माहिती https://www.joinmywedding.com वर उपलब्ध आहे. तुम्ही येथे लॉग इन करून तुमच्या लग्नाचे आमंत्रण परदेशी लोकांना देऊ शकता.

ऑनलाइन पोर्टल विविध देशांतून भारतात प्रवास करणाऱ्या पर्यटकांना लग्नासाठी भेट देऊ शकते. कोणत्याही लग्नात सहभागी होण्यासाठी परदेशी लोकांना काही पैसे द्यावे लागतील आणि हे पैसे त्यांच्या उत्पन्नाचे स्रोत बनतील.

joinmywedding या वेबसाईटवर येत्या काही महिन्यांत होणाऱ्या विवाहांची माहिती आहे. अशा परिस्थितीत कोणताही परदेशी नागरिक येथे जाऊन कोणत्याही विवाहात सहभागी होऊ शकतो.