दीपिका पादुकोण होणार अजय देवगणची बहीण, रोहित शेट्टीच्या सिंघम 3 मध्ये एन्ट्री


2011 मध्ये सिंघम आणि 2014 मध्ये सिंघम रिटर्न्स रिलीज झाल्यापासून अजय देवगणचे चाहते सिंघम 3 ची वाट पाहत आहेत. या चित्रपटाची बऱ्याच दिवसांपासून चर्चा होत आहे. सिंघमच्या पुढच्या भागात टायगर श्रॉफही एका पोलिसाच्या भूमिकेत दिसणार असल्याची बातमी अलीकडेच आली होती. टायगरनंतर आता बॉलिवूड अभिनेत्री दीपिका पादुकोणचेही नाव चर्चेत आहे.

आत्तापर्यंत आपल्याला रोहित शेट्टीच्या कॉप युनिव्हर्समध्ये महिला पोलीस बघायला मिळाले नाहीत. पण आता दीपिका पादुकोण ही पोकळी भरून काढणार असल्याचे बोलले जात आहे. बॉलीवूड हंगामातील एका वृत्तानुसार, सिंघम 3 मध्ये दीपिका पादुकोण देखील एका महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहे, ज्याला रोहित शेट्टी सिंघम अगेन या नावाने प्रेक्षकांसमोर सादर करेल. रिपोर्टमध्ये, सूत्राच्या हवाल्याने, असे सांगण्यात आले आहे की ती एका महिला पोलिसाच्या भूमिकेत दिसणार आहे, ज्यासाठी ती खूप उत्साहित आहे.

रिपोर्टमध्ये दीपिकाच्या व्यक्तिरेखेबद्दल सांगण्यात आले की, या चित्रपटातील तिची भूमिका खूप खास असेल. महिला पोलिस असण्यासोबतच तिचे सिंघमसोबतही नाते असणार आहे. सिंघमच्या बहिणीच्या भूमिकेत ती दिसणार आहे. मात्र, सध्या याबाबत कोणतीही अधिकृत माहिती समोर आलेली नाही. जर आपण चित्रपटाच्या प्रदर्शनाच्या तारखेबद्दल बोललो तर असे म्हटले जात आहे की हा चित्रपट ऑगस्ट 2024 पर्यंत थिएटरमध्ये येऊ शकतो.

मात्र, सध्या दीपिका पादुकोण शाहरुख खानच्या आगामी ‘जवान’ या चित्रपटाबाबत चर्चेचा भाग आहे. या चित्रपटात ती एका छोट्या भूमिकेत दिसणार आहे. जवान 7 सप्टेंबरला चित्रपटगृहात प्रदर्शित होणार आहे. त्याच वर्षी दीपिका शाहरूखसोबत पठाणमध्येही दिसली होती. दोघांची केमिस्ट्री पडद्यावर चांगलीच दमदार होती आणि या चित्रपटाने जगभरातून 1000 कोटींहून अधिक कमाई केली होती.