इन्स्टाग्राम आणि फेसबुककडून मिळालेले पैसे काढता येत नाहीत? अशा सोप्या मार्गाने काढता येतील पैसे


इन्स्टाग्राम आणि फेसबुकच्या माध्यमातून अनेकांना पैसे मिळत आहेत पण हे पैसे कसे काढायचे ही त्यांची सर्वात मोठी समस्या आहे. दरम्यान तुम्ही पेटीएम, गुगल पे, भीमा अॅपद्वारे फेसबुक आणि इंस्टाग्रामवरून येणारे पैसे काढू शकत नाही. आंतरराष्ट्रीय चलन एकतर थेट तुमच्या बँक खात्यात जमा केले जाऊ शकते किंवा त्यासाठी तुम्हाला वेगळे अॅप वापरावे लागेल. आम्ही तुम्हाला या अॅपबद्दल सांगणार आहोत की तुम्ही हे पैसे कसे काढू शकता आणि कसे वापरू शकता.

जेव्हा तुम्ही Facebook किंवा Instagram मधून पैसे काढणे किंवा पेआउट सेट अप करता तेव्हा तुम्ही PayPal खात्याचा पर्याय पाहिला असेल. हे पाहून अनेक वापरकर्ते आमच्याकडे नाही असे मानून माघार घेतात. पण हे एक पैशाचे व्यवहार अॅप आहे, या अॅपद्वारे तुम्ही आंतरराष्ट्रीय कमाई सुलभ करू शकता. म्हणजेच, फेसबुक आणि इंस्टाग्रामवर कमाई करण्यासाठी तुम्ही या अॅपचा वापर करून तुमचे खाते त्वरित मिळवू शकता.

यासाठी तुम्हाला कुठेही जाण्याची गरज भासणार नाही, तुम्ही घरबसल्या तुमच्या खात्यात आंतरराष्ट्रीय चलन घेऊ शकाल. जे वापरकर्ते यूएस बाहेर राहतात, ते वापरकर्ते कोणत्याही कार्डशिवाय पैसे घेऊ शकतात.

कसे सेट करावे फेसबुक पेआउट
तुम्ही इन-स्ट्रीम जाहिराती किंवा सदस्यत्वांसाठी सदस्यत्व घेतले असल्यास, तुम्हाला पेआउट खाते तयार करण्यासाठी सूचना प्राप्त होईल. असे केल्याने जेणेकरून तुम्हाला Facebook आणि Instagram वर कमावलेले पैसे सहज मिळू शकतील. त्याच्या सेटअपसाठी तुम्हाला या स्टेप फॉलो कराव्या लागतील.

  • यासाठी, सर्वप्रथम, तुम्हाला पेआउट सेटअपवर जावे लागेल आणि तुमचे अधिकृत नाव, पत्ता आणि ईमेल आयडी लिहावा लागेल.
  • आता तुमच्या व्यवसायाच्या आधारावर करदात्याची माहिती लिहा.
  • यानंतर, भरण्यास सांगितले जात असलेल्या तपशीलांमध्ये काळजीपूर्वक उत्तर निवडा.
  • तुम्ही यूएस बाहेरील देश निवडल्यास, तुमचा लागू होणारा परदेशी कर ओळख क्रमांक येथे प्रविष्ट करा.
  • यानंतर, तुमच्या फोनमध्ये Paypal अॅप डाउनलोड करा आणि त्यावर खाते तयार करा आणि बँकेशी कनेक्ट करा.
  • येथे तुम्हाला बँक खाते किंवा PayPal खात्याचे तपशील विचारले जातात, तुम्ही दोन पर्यायांपैकी कोणताही एक पर्याय निवडू शकता, त्यानंतर मागितल्या जाणाऱ्या माहितीची एक-एक उत्तरे लिहित रहा.
  • या प्रक्रियेसह, तुम्ही तुमच्या बँक खात्यात Instagram वरून कमाई देखील मिळवू शकता.

कधी येतात फेसबुककडून पैसे
16 तारखेपासून महिनाअखेरीपर्यंत मिळालेली कमाई पुढील महिन्याच्या 21 तारखेच्या आसपास दिली जाते. तुम्हाला Facebook वर $25 (जवळपास रु. 2,070) किंवा $100 (सुमारे रु. 8,280) मिळाल्यास, तुम्ही तुमच्या लिंक केलेल्या खात्यावर जमा होतात.