WhatsApp Landscape Video Mode : META ने लाँच केले स्क्रीन शेअरिंग – लँडस्केप व्हिडिओ मोड, जाणून घ्या ते कसे वापरावे


मेटा सीईओ मार्क झुकरबर्ग यांनी इन्स्टंट मेसेजिंग अॅप WhatsApp वर व्हिडिओ कॉलसाठी स्क्रीन शेअरिंग आणि लँडस्केप मोड वैशिष्ट्य सुरू केले आहे. फेसबुकवरील झुकरबर्गच्या पोस्टनुसार, स्क्रीन शेअरिंगमुळे वापरकर्त्यांना कॉल दरम्यान त्यांच्या स्क्रीनचे थेट दृश्य शेअर करता येईल. हे नवीन फीचर शेअर पर्यायावर क्लिक करून आणि अॅप्लिकेशन शेअर करताना संपूर्ण स्क्रीन शेअरिंग दरम्यान निवडून सुरू केले जाऊ शकते.

व्हॉट्सअॅप वापरकर्त्यांच्या सोयीसाठी दररोज काही नवे फीचर आणले जातात. येथे आम्ही तुम्हाला व्हॉट्सअॅपचे नवीन फीचर कसे काम करेल आणि तुम्हाला त्याचा कसा फायदा होईल हे सांगणार आहोत.

वापरकर्त्यांना या मोडचा खूप फायदा होईल, आता तुम्हाला पूर्वीपेक्षा मोठ्या स्क्रीनचा आनंद मिळेल आणि स्क्रीन शेअरिंगमध्ये गोष्टी अधिक चांगल्या प्रकारे दिसून येतील आणि तुम्ही चांगले संवाद साधू शकाल. व्हॉट्सअॅपवरील शेअर ऑप्शनवर तुम्हाला हे फीचर मिळेल.

whatsapp ची नवीन वैशिष्ट्ये

  1. व्हॉट्सअॅप युजर्सना व्हिडिओ मेसेज रेकॉर्ड करून शेअर करण्याची सुविधा देते.
  2. जुलैमध्ये, झुकेरबर्गने व्हॉट्सअॅपवर एक नवीन वैशिष्ट्य देखील जाहीर केले, जे वापरकर्त्यांना लहान व्हिडिओ संदेश पाठविण्याची परवानगी देते. झुकेरबर्गने आपल्या अधिकृत फेसबुक हँडलवर एक व्हिडिओ शेअर करून या नवीन फीचरची माहिती युजर्सना दिली आहे.
  3. व्हॉट्सअॅप टीमच्या मते, व्हॉट्सअॅपवरील व्हॉइस मेसेजेस तुमचा आवाज शेअर करण्याचा एक जलद आणि सुरक्षित मार्ग प्रदान करतो.
  4. व्हॉट्सअॅपने वापरकर्त्यांच्या संवादाची पद्धत बदलली आहे. आता कोणताही वापरकर्ता थेट चॅटमध्ये लहान व्हिडिओ रेकॉर्ड आणि शेअर करू शकतो.
  5. तुम्हाला जे काही सांगायचे आहे आणि 60 सेकंदाच्या व्हिडिओ संदेशात दाखवायचे आहे ते रिअल टाइम अपडेट देण्याचा मार्ग बनला आहे.