Gadar 2 : अशाप्रकारे बुक करा गदर-2ची स्वस्तात तिकिटे, मिळवा 5 हजारांपर्यंतचा कॅशबॅक


जर तुम्ही गदर 2 चित्रपट पाहण्याचा विचार करत असाल, तर तुम्ही त्याची तिकिटे आधीच बुक करू शकता. आगाऊ ऑनलाइन तिकीट बुक करण्यासाठी तुम्हाला 5,000 रुपयांपर्यंत सूट मिळत आहे. म्हणजेच तुम्ही ऑनलाईन तिकीट बुक केल्यास तुम्हाला 5,000 रुपयांचा फायदा मिळू शकतो. अशी तिकिटे बुक करून तुम्हाला 5,000 रुपयांपर्यंतचा कॅशबॅक कुठून आणि कसा मिळेल ते आम्ही तुम्हाला येथे सांगणार आहोत.

सनी देओलच्या गदर 2 ची क्रेझ वाढत आहे, दिवसेंदिवस या चित्रपटाची लोकप्रियता वाढत आहे आणि आगाऊ बुकिंगमध्ये विकल्या गेलेल्या तिकिटांवरून याचा अंदाज लावला जाऊ शकतो. गदर 2 हा गदर: एक प्रेम कथाचा सिक्वेल आहे, जो 22 वर्षांपूर्वी 15 जून 2001 रोजी प्रदर्शित झाला होता आणि सिनेसृष्टीसाठी सर्वात मोठी कमाई करणारा ठरला. गदर 2 चित्रपट येत्या 2 दिवसात म्हणजेच 11 ऑगस्ट रोजी प्रदर्शित होणार आहे.

तुम्ही ऑनलाइन पेटीएम अॅपद्वारे गदर 2 प्री-बुक केल्यास, प्लॅटफॉर्म तुम्हाला 5,000 रुपयांपर्यंतचा कॅशबॅक ऑफर करत आहे. म्हणजेच, तिकिटांच्या प्री बुकिंगवर तुम्हाला 5000 रुपये मिळू शकतात.

अशा प्रकारे होईल तुम्हाला फायदा

  • यासाठी सर्वप्रथम तुम्हाला फोन पेटीएम अॅप ओपन करावे लागेल आणि खाली स्क्रोल करावे लागेल आणि चित्रपटाच्या तिकीट पर्यायावर क्लिक करावे लागेल.
  • यानंतर, गदर 2 च्या पर्यायावर क्लिक करा आणि तुमच्या जवळचे थिएटर निवडा.
  • आता येथे तुमची आवडती सीट निवडा. लक्षात घ्या की सीट मॅप एकदा तपासा आणि नंतर सीट निवडा.
  • यानंतर Proceed या पर्यायावर क्लिक करा.
  • आता येथे पेमेंट पर्यायावर क्लिक करा (जेव्हा तुम्ही पेमेंट कराल, तेव्हा तुम्हाला कॅशबॅक ऑफर मिळेल). याशिवाय तुम्हाला इतर ऑफर्सचाही लाभ मिळत आहे.

‘गदर 2’ चा मोठा चाहता वर्ग आहे. रिपोर्ट्सनुसार, चित्रपटाने पहिल्या दिवशी 76,600 तिकिटे राष्ट्रीय मल्टिप्लेक्स साखळींमध्ये विकली आहेत, ज्यामध्ये PVR ने 33,000 तिकिटे विकली आहेत, INOX ने 25500 तिकिटे विकली आहेत आणि Cinepolis ने रात्री 9 पर्यंत 18100 तिकिटे विकली आहेत.