कालीचरण महाराजांनी दिला जिहादींपासून बचावाचा मंत्र, ‘त्यांना पाजा डुकराच्या दाताचे पाणी’


आपल्या वादग्रस्त विधानांमुळे चर्चेत असलेले कालीचरण महाराज पुन्हा एकदा चर्चेत आले आहेत. कालिचरण महाराज उज्जैन येथे होणाऱ्या बाबा महाकालच्या सवारीमध्ये सहभागी होणार आहेत. दरम्यान, त्यांनी पुन्हा एकदा वादग्रस्त वक्तव्य केले आहे. लव्ह जिहादने पीडित महिलांना जिहादींच्या तावडीतून मुक्त करण्यासाठी डुकराच्या दातांचे पाणी पाजले पाहिजे, असे त्यांनी म्हटले आहे.

कालीचरण महाराज यांनी म्हटले आहे की, लव्ह जिहादने पीडित महिलांना जिहादी शक्तींनी हाताळले जाते आणि विविध तंत्र-मंत्रांच्या माध्यमातून त्यांना वश केले जाते. या कारणास्तव, त्यांच्यावर कोणत्याही प्रकारच्या गोष्टींचा परिणाम होत नाही. तिला तिच्या आई-वडिलांचे शब्दही ऐकू येत नाहीत. म्हणूनच अशा लव्ह जिहादच्या बळींना जिहादी घटकांपासून दूर राहण्यासाठी डूकराच्या दातांचे पाणी पाजावे, असे केल्याने त्यांच्यावर केलेल्या युक्त्या कमकुवत होतील आणि हिंदू मुलींना मायदेशी परतणे शक्य होईल.

धीरेंद्र शास्त्री आणि काँग्रेसचे माजी मुख्यमंत्री कमलनाथ यांच्याबाबत कालीचरण महाराज म्हणाले की, हे लोक मते मिळविण्यासाठी हिंदूंच्या बाजूने आहेत, त्यामुळे ते कथा, कावड यात्रा, रामायण करतील. पण जनता समजू लागली आहे की कोण हिंदूंच्या बाजूने आहे आणि कोण मुस्लिमांच्या बाजूने आहे.

कालीचरण महाराजांच्या मते, जोपर्यंत हिंदू समाज वेगवेगळ्या वर्णांमध्ये विभागलेला आहे, तोपर्यंत हिंदू राष्ट्र निर्माण करण्याची कल्पना प्रत्यक्षात येऊ शकत नाही. समाज आणि जातिव्यवस्था मोडून हिंदू एकत्र आले, तर त्याच दिवशी हिंदू राष्ट्र निर्माण होईल. दुसरीकडे, ज्ञानवापी मंदिराबाबत कालीचरण महाराज म्हणाले होते की, जिथे काशी विश्वनाथाचे मंदिर आहे, तिथे मशीद नाही. कोर्टात आम्ही जिंकू आणि मग तिथेच मंदिर बांधू. मुघल राजांनी 5 लाख मंदिरे उध्वस्त केली होती आणि आता आपल्याला ती सर्व मंदिरे हवी आहेत, असा दावा कालीचरण महाराज करतात.