Eye Flu Filter : तुम्हाला आय फ्लू झाल्यानंतर कसा दिसेल तुमचा चेहरा, वापरून पहा हे इन्स्टाग्राम फिल्टर


आजकाल प्रत्येक दुसऱ्या-तिसऱ्या व्यक्तीला आय फ्लू होत आहे. अशा परिस्थितीत, जे झाले नाही ते इंस्टाग्राम फिल्टर वापरून ट्रेंड फॉलो करण्यासाठी व्हिडिओ बनवत आहेत. या फिल्टरमध्ये आतापर्यंत 7 लाख 27 हजार व्हिडिओ बनवण्यात आले असून अनेक यूजर्सचे रील्स या फिल्टरसोबत व्हायरल होत आहेत. जर तुम्ही असाल, तर हे फिल्टर डोळे लाल करतो, ज्याचा वापर बरेच लोक स्वतःला नशेत दाखवण्यासाठी करतात. पण आजकाल आय फ्लू पसरत आहे, त्यामुळे लोक त्याबद्दल अनेक कथा आणि पोस्ट करत आहेत.

अशा प्रकारे सर्च करा instagram फिल्टर

  • यासाठी, प्रथम तुमचे Instagram उघडा आणि Reels विभागात जा.
  • यानंतर शूट करण्यासाठी कॅमेरा आयकॉनवर क्लिक करा.
  • आता तुमचा कॅमेरा शॉटसाठी खुला असेल, स्क्रीनच्या उजव्या बाजूला असलेल्या फिल्टर आयकॉनवर क्लिक करा.
  • तुम्ही सर्च बारमध्ये आय फ्लू किंवा रेड आय टाइप करा आणि सर्च करा.
  • आता येथे फिल्टर उघडेल आणि तुम्ही त्यात शूट करू शकता.
  • हे फिल्टर सेव्ह करण्यासाठी सेव्ह ऑप्शनवर क्लिक करा म्हणजे तुम्ही ते नंतर वापरू शकता.

जर तुम्ही या फिल्टरमध्ये व्हिडिओ बनवला आणि तो ट्रेडिंग गाण्यासोबत अपलोड केला, तर तो व्हायरल होण्याची शक्यता वाढते. वास्तविक, इंस्टाग्रामवरील बहुतेक सामग्री व्हायरल आहे, जी ट्रेंडमध्ये आहे आणि ज्याबद्दल इतर वापरकर्त्यांना जाणून घ्यायचे आहे. वरील चित्रानुसार, या फिल्टरने हजारो ते लाखो व्ह्यूज गमावले आहेत. म्हणजेच, या काळात हा फिल्टर ट्रेंडमध्ये चालू आहे.