Lava Blaze 5G : 12,999 रुपयांमध्ये आला 16GB रॅम असलेला हा देसी फोन, फीचर्स आहेत सुपर से उपर


स्वदेशी फोन निर्माता Lava ने Lava Blaze 5G स्मार्टफोनचे नवे व्हेरिएंट ग्राहकांसाठी लॉन्च केला आहे. गेल्या वर्षी या हँडसेटचा 4GB रॅम व्हेरिएंट बाजारात आला होता आणि आता या डिवाइसचे 8GB व्हेरिएंट लॉन्च झाले आहे, या फोनची गुणवत्ता काय आहे आणि या हँडसेटची किंमत किती आहे? चला जाणून घेऊया.

लावा ब्लेझ 5G 8GB वैशिष्ट्य

डिस्प्ले: या फोनमध्ये 90 Hz रिफ्रेश रेटसह 6.5 इंच HD Plus IPS डिस्प्ले आहे.

प्रोसेसरः स्पीड आणि मल्टीटास्किंगसाठी या बजेट फोनमध्ये MediaTek Dimensity 700 प्रोसेसर वापरण्यात आला आहे.

रॅम आणि स्टोरेज: अर्थातच फोनमध्ये 8 जीबी रॅम आहे परंतु तुम्ही 8 जीबी व्हर्च्युअल रॅमच्या मदतीने रॅम 16 जीबी पर्यंत वाढवू शकता. यासह, तुम्हाला हँडसेटमध्ये 128 GB अंतर्गत स्टोरेज मिळेल, जे मायक्रोएसडी कार्डच्या मदतीने 1 TB पर्यंत वाढवता येते.

कॅमेरा सेटअप: 50MP प्राथमिक कॅमेरा, एक खोली आणि एक मॅक्रो सेन्सर फोनच्या मागील बाजूस उपलब्ध असेल. सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी फ्रंटला 8-मेगापिक्सलचा सेन्सर देण्यात आला आहे.

बॅटरी: 5000 mAh बॅटरी फोनला पॉवर करते, जलद चार्जिंगसाठी डिव्हाइसमध्ये यूएसटी टाइप सी पोर्ट देखील आहे.

कनेक्टिव्हिटी: या स्वस्त फोनमध्ये GPS, 5G, 3.5mm ऑडिओ जॅक, वाय-फाय आणि ब्लूटूथ आवृत्ती 5.1 सपोर्ट उपलब्ध आहेत.

या नवीनतम लावा मोबाईल फोनची किंमत 12 हजार 999 रुपये निश्चित करण्यात आली आहे, तुम्ही हा डिवाइस कंपनीच्या ऑनलाइन स्टोअर आणि ई-कॉमर्स साइट Amazon वरून खरेदी करू शकता. या हँडसेटच्या 4 GB आणि 6 GB रॅम व्हेरिएंटची किंमत अनुक्रमे 10,999 रुपये आणि 11,999 रुपये आहे. तुम्ही लावा ब्रँडचा हा बजेट फोन ग्लास ब्लू आणि ग्लास ग्रीन रंगांमध्ये खरेदी करू शकता.