रॉकी आणि राणीने केली आलिया-रणवीरच्या मानधनापेक्षा जास्त कमाई, जाणून घ्या 3 दिवसांचे बॉक्स ऑफिस कलेक्शन


आलिया भट्ट आणि रणवीर सिंगचा ‘रॉकी और रानी की प्रेम कहानी’ हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर चांगली कमाई करत आहे. पहिल्या दिवशी चित्रपटाने संथ गतीने सुरुवात केली, परंतु वीकेंडला चांगली कमाई करण्यात यश आले. रॉकी आणि राणीला चाहत्यांचे भरभरून प्रेम मिळत आहे. चित्रपटाच्या कमाईने परदेशातही वेग पकडला आणि पहिला टप्पा कमालीचा आकडा पार केला. चित्रपटाच्या कमाईच्या आकड्यावर निर्माते आणि स्टारकास्ट खूप खूश आहेत.

रॉकी और रानीच्या प्रेम कहानीने पहिल्या 2 दिवसात बॉक्स ऑफिसवर चांगली कामगिरी केली आणि भारतात 27.15 कोटींची कमाई केली. दुसरीकडे, तिसऱ्या दिवसाचे बॉक्स ऑफिस कलेक्शन आणि व्याप निर्मात्यांना खूश करण्यासाठी पुरेसा आहे. रॉकी और रानीच्या प्रेम कहानीने तिसऱ्या दिवशी भारतात 19.00 कोटींची कमाई केली. जरी हे प्राथमिक आकडे आहेत.

आलिया-रणवीरची लव्हस्टोरी परदेशातही खूप पसंत केली जात आहे. या चित्रपटाने परदेशात 5 कोटींहून अधिक कमाई केली आहे. अशाप्रकारे रॉकी आणि राणीच्या प्रेमकथेच्या एकूण कलेक्शनने 3 दिवसात 50 कोटींचा आकडा पार केला आहे. फक्त भारताबद्दल बोलायचे झाले तर या चित्रपटाने 3 दिवसात 46 कोटींहून अधिक कमाई केली आहे.

करण जोहरला खूश करण्यासाठी हे आकडे पुरेसे आहेत, कारण रॉकी आणि राणी अलीकडचे 100 कोटी किंवा त्याहून अधिक कमाई करणारे जरा हटके जरा बचके, सत्यप्रेम की कथा आणि रणबीर कपूरचे तू झुठी मैं मक्कर यापेक्षा जास्त आहेत. हे तिन्ही चित्रपट 3 दिवसांत 50 कोटींचा आकडा पार करू शकले नाहीत.

रॉकी और रानीच्या प्रेम कहानीतील आलिया भट्ट आणि रणवीर सिंगची अप्रतिम केमिस्ट्री चाहत्यांना खूप आवडली आहे. या चित्रपटाद्वारे करण जोहर दीर्घ काळानंतर दिग्दर्शनात परतला आहे आणि पुन्हा एकदा त्याची जादू चाहत्यांच्या मनात घर करुन गेली आहे. चित्रपटातील उत्तम गाणी आणि अनेक प्रमुख कलाकार रसिकांचे लक्ष वेधून घेतात. चित्रपटातील धर्मेंद्र, जया बच्चन आणि शबाना आझमी यांच्या जोडीलाही लोक पसंत करत आहेत.