70 वर्षीय व्यक्तीच्या प्रेमात ‘घायाळ’ झाली 23 वर्षीय तरुणी, दोघेही करणार होते लग्न, पण…


‘प्रेम आंधळे असते’ अशी एक म्हण आहे. पण प्रेम एवढे देखील आंधळे असते, की एक 23 वर्षांची मुलगी 70 वर्षाच्या माणसाच्या प्रेमात पडते. एकत्र जगण्याची आणि मरण्याची शपथ घेऊ लागली. एरिका मोझर आणि रिक सायक्स गेल्या दीड वर्षांपासून एकमेकांना डेट करत होते. यानंतर दोघांनीही आपल्या प्रेमाला परवानगी देत ​​लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. मग अशी वेळही आली, जेव्हा म्हाताऱ्याला वराचा पेहराव घालावा लागला. पण शेवटच्या क्षणी मुलीने त्याला टोपी घातली. आता जाणून घेऊया हे लव्ह बर्ड्स कसे सापडले?

द सनच्या वृत्तानुसार, 23 वर्षीय एरिका सोशल मीडिया इन्फुलएंझर आहे, जी अमेरिकेची रहिवासी आहे. तिने सांगितले की करोडपती रिकसोबत तिची पहिली भेट एका डेटिंग शोमध्ये झाली होती. एरिका म्हणाली, रिक माझ्यापेक्षा 46 वर्षांनी मोठा होता, पण ती त्याच्या प्रेमात कशी पडली, हे मला माहीत नाही. पण लग्नाच्या दिवशीच एरिकाचे मन उडाले. आपण आपले आयुष्य उध्वस्त करणार आहोत, असे तिला वाटत होते. यानंतर अखेरच्या क्षणी तिने रिकसोबतचे लग्न मोडले.

एरिका आणि रिक 2021 मध्ये ‘मॅरींग मिलियन्स’ या टीव्ही मालिकेत दिसले होते. हा शो अशा जोडप्यांचा आहे, जिथे एक व्यक्ती खूप श्रीमंत आहे आणि दुसरा सामान्य माणूस आहे. शोमध्ये एरिका आणि रिक खूप जवळ आले. मात्र, एरिकाने आता सोशल मीडियावर तिच्या टीव्ही रोमान्सबद्दल उघडपणे सांगितले आहे.

एरिकाने Tiktok @erica35mm वर एक व्हिडिओ पोस्ट शेअर केला आहे ज्यात लोकांना सांगितले आहे की नॅशनल टीव्हीवर तिचे जवळजवळ 70 वर्षीय पुरुषाशी लग्न झालेच होते. मात्र, ती आता शुद्धीवर आली आहे. तिला आता हे लग्न करायचे नाही. ती पुढे म्हणाली, आम्ही दोघे खूप वेगळे आहोत. आम्ही सुसंगत नाही. पण एरिकाच्या या खुलाशामुळे अनेकांना आश्चर्याचा धक्का बसला आहे. कारण, एक काळ असा होता की दोघेही एकमेकांना खूप पसंत करायचे.

इंफ्लुएंसरच्या या व्हिडिओ पोस्टवर नेटिझन्स आणि ‘मॅरींग मिलियन्स’चे चाहते जोरदार कमेंट करत आहेत. एकाने कमेंट केली आहे की, खरे सांगायचे तर माझा तुझ्याबद्दलचा आदर वाढला आहे. अन्यथा, तुमच्या जागी बहुतेक स्त्रियांनी पैशासाठी रिकशी लग्न केले असते. तर दुसरी म्हणते की तिला रिकबद्दल वाईट वाटत आहे, कारण त्याने एरिकावर मनापासून प्रेम केले होते.