Airtel युजर्संना झटका, आता या स्वस्त प्लॅनमध्ये मिळणार नाही Disney + Hotstarचा लाभ


दूरसंचार कंपनी एअरटेलकडे प्रीपेड वापरकर्त्यांसाठी अनेक उत्तम योजना आहेत, जे कमी किमतीत डेटा, कॉलिंग आणि एसएमएस व्यतिरिक्त OTT चा लाभ देतात. पण आता कंपनीने डिस्ने + हॉटस्टार मोबाईलचा फायदा 400 रुपयांपेक्षा कमी रिचार्ज प्लॅनमधून काढून टाकला आहे. शेवटी, डिस्ने प्लस हॉटस्टार कोणत्या योजनेतून गायब झाला? ते जाणून घेऊया.

याआधी प्रीपेड यूजर्सना 399 रुपयांच्या एअरटेल प्लॅनसह Disney Plus Hotstar चा लाभ दिला जात होता, पण आता तुम्हाला या प्लॅनमध्ये असे काहीही मिळणार नाही. जर तुम्ही देखील या प्लॅनने रिचार्ज करत असाल आणि तुम्हाला डिस्ने प्लस हॉटस्टारचा फायदा हवा असेल तर आताही कंपनीकडे असे तीन प्लॅन आहेत ज्यात OTT लाभ दिला जात आहे.

399 रुपयांच्या या प्लॅनमध्ये डिस्ने प्लस हॉटस्टार व्यतिरिक्त, 3 जीबी हायस्पीड डेटा, कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंग आणि कंपनीकडून दररोज 100 एसएमएस दिले जातात. जर तुमच्याकडे 5G डिव्हाइस असेल आणि तुमच्या भागात Airtel ची 5G सेवा उपलब्ध असेल, तर तुम्ही या प्लॅनसह अमर्यादित 5G डेटाचा आनंद घेऊ शकता.

डेटा, कॉलिंग आणि एसएमएस व्यतिरिक्त, काही इतर फायदे देखील या प्लॅनमध्ये प्रदान केले आहेत जसे की विनामूल्य हेलोट्यून, एक्स्ट्रीम प्ले, अपोलो 24/7 सर्कल आणि विंक म्युझिक.

399 रुपयांच्या प्लॅनमधून डिस्ने प्लस हॉटस्टारचा फायदा काढून टाकल्यानंतर, आता कंपनीकडे फक्त तीन प्लॅन शिल्लक आहेत ज्यात तुम्हाला डिस्ने प्लस हॉटस्टारचा फायदा मिळू शकतो, या प्लॅनच्या किंमती रुपये 499, रुपये 839 आणि 3359 रुपये आहेत.