रणवीर सिंगचे मॅथ्स रिपोर्ट कार्ड जाणून तुम्हाला बसेल धक्का, मिळाले होते फक्त एवढे गुण


रणवीर सिंग हा हिंदी चित्रपटसृष्टीतील उत्कृष्ट अभिनेत्यांपैकी एक आहे. त्याच्या विचित्र कपड्यांप्रमाणेच तो त्याच्या आयुष्यातील विचित्र कथांसाठी देखील ओळखला जातो. अभिनेता सध्या त्याच्या आगामी रॉकी और रानी की प्रेम कहानी या चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. आलिया आणि रणवीर दोघेही सध्या या चित्रपटाचे जोरदार प्रमोशन करत आहेत. त्याच वेळी, नुकत्याच झालेल्या एका प्रमोशनल इव्हेंटमध्ये, रणवीरने त्याच्या शालेय दिवसातील एक अतिशय मनोरंजक किस्सा शेअर केला, जो ऐकून तुम्हाला हसू आवरता येणार नाही.

रणवीर सिंहने सांगितले की, ‘मी शून्य गुण आणले होते, एकदा मला गणिताच्या पेपरमध्ये शंभरपैकी शून्य गुण मिळाले होते. यासोबत मॅमने बोलण्यासाठी माझे 10 गुण वजा केले होते. याचा एक व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ यूट्यूबवरही व्हायरल होत आहे, ज्यावर चाहते जोरदार कमेंट करत आहेत.

अलीकडेच, आलिया आणि रणवीर मुंबईतील फॅशन डिझायनर मनीष मल्होत्राच्या द ब्राइडल कॉउचर शोमध्ये शोस्टॉपर झाले. इव्हेंटसाठी, आलियाने काळा आणि चांदीचा वधूचा लेहेंगा घातला होता, ज्यावर तिने लांब दुपट्टा आणि जुळणारे दागिने घातले होते. तर रणवीर सिंग शेरवानी आणि शायनिंग जॅकेटमध्ये दिसला. या कार्यक्रमाला दीपिका पादुकोण, अर्जुन कपूर, जान्हवी कपूर, खुशी कपूर, अंशुला कपूर, नोरा फतेही, सोनाली बेंद्रे, रकुल प्रीत सिंग, हुमा कुरेशी यांच्यासह अनेक सेलिब्रिटींनी हजेरी लावली होती.

रणवीर आणि आलियाचा हा चित्रपट 28 जुलै रोजी थिएटरमध्ये रिलीज होणार आहे. चित्रपटात रणवीर एका श्रीमंत पंजाबी मुलाच्या भूमिकेत दिसणार आहे, तर आलिया भट्ट बंगाली मुलीच्या भूमिकेत दिसणार आहे. हा चित्रपट करण जोहरने दिग्दर्शित केला आहे. रणवीर आणि आलियाशिवाय या चित्रपटात धर्मेंद्र, जया बच्चन आणि शबाना आझमी यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत.