Tiger 3 : सलमान खानच्या चित्रपटाची स्टोरी लीक! या व्यक्तीसोबत दिसणार आहे भाईजानचा अॅक्शन सीन


बॉलीवूड सुपरस्टार सलमान खान आणि कतरिना कैफ यांच्या ‘टायगर 3’चे चाहते श्वास रोखून वाट पाहत आहेत. सलमानचा हा चित्रपट बहुप्रतिक्षित चित्रपटांपैकी एक आहे. दिवाळीच्या मुहूर्तावर हा चित्रपट चित्रपटगृहांमध्ये पाहायला मिळणार आहे. मात्र, चित्रपटाशी संबंधित माहिती कोणालाच मिळू शकलेली नाही. यावेळी सलमानने चित्रपटाच्या सेटवर कडक बंदोबस्त ठेवला आहे.

दरम्यान, सर्वकाही गुप्त ठेवल्यानंतरही ‘टायगर 3’च्या सेटवरून एक बातमी लीक झाली आहे. IMDB च्या रिपोर्टनुसार, टायगर आणि झोया मोठ्या मोहिमेवर जाण्यापूर्वी झोयाच्या भूतकाळातील शत्रूचा शोध घेतील. टायगरच्या आयुष्यात येण्यापूर्वी झोयाचा हा शत्रू असेल. मात्र, याला अधिकृत दुजोरा देण्यात आलेला नाही. चित्रपटात इमरान हाश्मी हा खरा आणि मोठा शत्रू म्हणून सर्वांसमोर दिसणार आहे.

अशा परिस्थितीत टायगर आणि झोया चित्रपटात जो शत्रू शोधत असतील, तो दुसरा कोणी नसून इमरान हाश्मी असू शकतो, असे मानले जात आहे. ट्रेड अॅनालिस्ट मनोबाला विजयबालन यांनी देखील शेअर केले आहे की सलमान खानच्या चित्रपटाचा शेवट देखील खूप वेगळा असणार आहे. चित्रपटाचा शेवट YRF युनिव्हर्सच्या भविष्यातील प्रकल्पाशी जोडला जाईल. विश्लेषकाने ट्विट केले की सलमान खानचा टायगर 3 क्लिफहॅंगर संपूर्ण YRF स्पाय युनिव्हर्ससाठी टोन सेट करेल.

सलमान खान आणि शाहरुख खान देखील YRF च्या या मोठ्या प्रकल्पाचा एक महत्त्वाचा भाग असणार आहेत. जरी शाहरुखचा छोटा पण अतिशय दमदार कॅमिओ असणार आहे. पठाण आणि टायगरला पुन्हा एकदा पडद्यावर एकत्र पाहणे सगळ्यांसाठी खूप मजेशीर असणार आहे. शूटिंगबद्दल बोलायचे झाले तर, सलमान आणि त्याच्या टीमने चित्रपटाचे पहिले शूटिंग शेड्यूल पूर्ण केल्याचे समजते. यापूर्वी चित्रपटाच्या सेटवरील काही छायाचित्रेही व्हायरल झाली होती.