Xiaomi Smart TV A Series : Xiaomi चे 3 नवीन स्मार्ट TV लाँच, फीचर्स आहेत सुपर से ऊपर


Xiaomi ने भारतीय बाजारपेठेत ग्राहकांसाठी नवीन स्मार्ट टीव्ही श्रेणी लॉन्च केली आहे, Xiaomi स्मार्ट टीव्ही ए सीरीज अंतर्गत तीन स्क्रीन आकारात लॉन्च करण्यात आले आहेत. हे मॉडेल प्रीमियम डिझाइन आणि परवडणाऱ्या किमतीच्या श्रेणीत उत्कृष्ट वैशिष्ट्यांनी युक्त आहेत. या रेंजमध्ये तुम्हाला 32 इंच ते 43 इंचापर्यंतचे टीव्ही मॉडेल्स मिळतील, हे मॉडेल्स किती आहेत आणि फीचर्स काय आहेत? चला जाणून घेऊया.

Xiaomi Smart TV A सीरीजची भारतातील किंमत
Xiaomi स्मार्ट टीव्ही रेंजची किंमत 14,999 रुपयांपासून सुरू होते, या किंमतीवर 32 इंच व्हेरिएंट उपलब्ध होईल. त्याच वेळी, 40 इंच वेरिएंटची किंमत 22,999 रुपये आणि 43 इंच मॉडेलची किंमत 24,999 रुपये असेल. उपलब्धतेबद्दल बोलायचे झाले तर, Xiaomi Smart TV A सीरिजमध्ये लॉन्च केलेल्या नवीन टीव्ही मॉडेल्सची विक्री Mi.com वर ग्राहकांसाठी 25 जुलै रोजी दुपारी 12 वाजता सुरू होईल.

Xiaomi Smart TV A सीरीजची वैशिष्ट्ये
Xiaomi च्या या नवीनतम टीव्ही रेंजमध्ये क्वाड कोअर A35 चिपसेटचा वापर सुधारित कार्यक्षमतेसाठी करण्यात आला आहे, सोबत या टीव्ही मालिकेत 1.5 GB RAM सह 8 GB अंतर्गत स्टोरेज मिळेल.

कनेक्टिव्हिटीसाठी, ब्लूटूथ आवृत्ती 5.0, ड्युअल बँड वाय-फाय, 2 यूएसबी पोर्ट, 2 एचडीएमआय पोर्टसह अनेक उत्कृष्ट वैशिष्ट्ये प्रदान करण्यात आली आहेत, जी तुमचा पाहण्याचा अनुभव वाढवण्यासाठी काम करतील.

सर्वोत्तम ध्वनी अनुभवासाठी, तुम्हाला Xiaomi टीव्ही मॉडेल्समध्ये डॉल्बी ऑडिओसह 20 वॅट स्पीकर मिळतील. या नवीनतम टीव्ही मॉडेल्समध्ये व्हिव्हिड पिक्चर इंजिन, गुगल असिस्टंट, बिल्ट क्रोमकास्ट, पॅचवॉल प्लस, ऑटो लो लेटन्सी मोड, मिराकास्ट आणि ब्लूटूथ सक्षम रिमोट मिळतील जे Google असिस्टंट सपोर्टसह येतात.