समोर आले ‘प्रोजेक्ट के’चे खरे नाव, दीपिका, अमिताभ आणि प्रभासला एकत्र पाहून युजर्स म्हणाले- ब्लॉकबस्टर


पॅन इंडिया स्टार प्रभासच्या आगामी ‘प्रोजेक्ट के’ चित्रपटाचे खरे नाव समोर आले आहे. अलीकडेच एक पोस्टर शेअर करताना निर्मात्यांनी ‘प्रोजेक्ट के’ म्हणजे काय असा प्रश्न लिहिला होता. आता या प्रश्नाचे उत्तर आदल्या दिवशी सॅन दिएगो कॉमिक-कॉनमध्ये निर्मात्यांनी दिले आहे. नुकतीच बातमी आली होती की ‘प्रोजेक्ट के’ ची पहिली झलक 20 जुलैला अमेरिकेत आणि 21 जुलैला भारतात दाखवली जाईल.


वचन दिल्याप्रमाणे, कमल हासनने निर्मात्यांसोबत सॅन दिएगो कॉमिक-कॉनमध्ये ‘प्रोजेक्ट के’ ची पहिली झलक सादर केली. यासोबतच निर्माते आणि स्टार्सनीही ते आपापल्या सोशल मीडिया अकाउंटवर शेअर केले आहेत. ‘प्रोजेक्ट के’ म्हणजे कल्की 2898 एडी. चित्रपटाची एक छोटीशी झलक बरेच काही सांगून गेली आहे. प्रभास, अमिताभ बच्चन आणि दीपिका पदुकोण यांची झलकही कल्की 2898 एडीमध्ये दिसली होती.


प्रभासच्या चित्रपटाची पहिली झलक पाहिल्यानंतर जो अंदाज बांधला जात आहे की, चित्रपटाची कथा भूतकाळ, वर्तमान आणि भविष्यात गोंधळलेली दिसेल. त्याचबरोबर दीपिका पादुकोण, अमिताभ बच्चन आणि प्रभास यांनाही भविष्यातील दुनियेत दिसणार आहे. या सगळ्यामध्ये प्रभासचे नाव कल्की असणार आहे. सर्व तारे लढाऊ म्हणून दाखवले आहेत. हा चित्रपट पुढील वर्षी 2024 मध्ये प्रदर्शित होणार आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो, प्रभास, कमल हासन आणि राणा डग्गुबाती सॅन डिएगो कॉमिक-कॉन इव्हेंटमध्ये उपस्थित होते. अमेरिकेतील स्क्रीन अ‍ॅक्टर्स गिल्ड-अमेरिकन फेडरेशन ऑफ रेडिओ अँड टेलिव्हिजन आर्टिस्ट (SAG-AFTRA) च्या सुरू असलेल्या संपामुळे दीपिका पादुकोण या कार्यक्रमात सहभागी होऊ शकली नाही, असा दावा एका अहवालात करण्यात आला आहे. सॅन दिएगो कॉमिक-कॉन (SDCC) 2023 मध्ये पदार्पण करणारा प्रोजेक्ट K हा पहिला भारतीय चित्रपट ठरला आहे.