प्रोजेक्ट के मधील प्रभासचा फर्स्ट लूक आला समोर, दिसत आहे डॅशिंग अंदाजात


आदिपुरुषनंतर साऊथचा सुपरस्टार प्रभास या प्रोजेक्ट के मध्ये दिसणार आहे. त्याचा हा चित्रपट बहुप्रतिक्षित चित्रपटांपैकी एक आहे, ज्याची चाहते खूप दिवसांपासून वाट पाहत आहेत. चित्रपटाच्या रिलीजला अजून बराच अवधी आहे, पण त्याआधी निर्मात्यांनी प्रभासची पहिली झलक दाखवली आहे. बुधवारी प्रभासचा फर्स्ट लूक रिलीज करण्यात आला आहे.

सोशल मीडियावर एक पोस्ट शेअर करण्यात आली आहे, ज्यामध्ये प्रभास दिसत आहे. या चित्रपटातील त्याचा हा पहिला लूक आहे, ज्यामध्ये तो डॅशिंग अवतारात दिसत आहे. त्याचा हा फोटो पाहून सुपरहिरो टाईप फील येत आहे. यापूर्वी निर्मात्यांनी दीपिका पादुकोणचा लूकही रिलीज केला होता. प्रभासनेही हे पोस्टर त्याच्या इन्स्टाग्रामवर शेअर केले आहे. पोस्ट करत त्याने लिहिले की, “हा प्रोजेक्टचा फर्स्ट लूक आहे. तुम्हाला तो आवडेल अशी आशा आहे.”

View this post on Instagram

A post shared by Prabhas (@actorprabhas)

दीपिका पादुकोणचा फर्स्ट लूक 17 जुलै रोजी रिलीज झाला होता, ज्यामध्ये तिची स्टाईल जोरदार दिसत होती. तिला पाहून मनात संभ्रम निर्माण होत होता. एका नजरेत ती घाबरलेली दिसत होती आणि त्याच क्षणी तिच्या चेहऱ्यावर एखाद्या गोष्टीबद्दल प्रचंड राग असल्याचे जाणवत होते. त्याचा हा लूक चाहत्यांना खूप आवडला होता. त्याचवेळी दोनच दिवसांनी आता प्रभासचा लूक समोर आला आहे.

या चित्रपटात बॉलिवूड मेगास्टार अमिताभ बच्चन आणि दाक्षिणात्य दिग्गज अभिनेते कमल हासन देखील आहेत. मात्र, या दोन्ही स्टार्सचा लूक अद्याप समोर आलेला नाही. 21 जुलै रोजी निर्माते चित्रपटाची पहिली झलक देखील दाखवणार आहेत. प्रभासचे चाहते बऱ्याच दिवसांपासून या प्रोजेक्टची वाट पाहत आहेत. या चित्रपटाच्या रिलीज डेटबद्दल बोलायचे झाले तर हा चित्रपट जानेवारी 2024 मध्ये पाहायला मिळणार आहे.