महेंद्रसिंग धोनीने अभिनेत्याला CSK सोबत खेळण्याची ऑफर दिली, अंबाती रायडूच्या जागी मिळणार संघात एंट्री!


महेंद्रसिंग धोनीच्या नेतृत्वाखाली चेन्नई सुपर किंग्जने IPL-2023 चे विजेतेपद पटकावले. चेन्नईला हे विजेतेपद मिळवून देण्यात सिनियर फलंदाज अंबाती रायडूने महत्त्वाची भूमिका बजावली. पण रायुडूने IPL नंतर भारतीय क्रिकेटमधून निवृत्ती घेतली आहे आणि आता धोनीने त्याची जागी कोणत्याही क्रिकेटपटूला नव्हे, तर एका अभिनेत्याला निमंत्रण दिले नाही. धोनीने चेन्नईतच हे काम केले.

खरंतर क्रिकेट जगतानंतर धोनी फिल्मी दुनियेत थैमान घालण्याच्या तयारीत आहे. त्याने त्याच्या नावावर एक प्रोडक्शन हाऊस उघडले आहे, जे तमिळ चित्रपट LGM घेऊन येत आहे. या चित्रपटाच्या ट्रेलर लाँचच्या निमित्ताने धोनीने तमिळ चित्रपट अभिनेत्याला चेन्नई सुपर किंग्जमध्ये सामील होण्यासाठी आमंत्रित केले.

चित्रपटाच्या ट्रेलर लाँचच्या निमित्ताने धोनी खूप मस्ती करताना दिसला. अशा प्रकारे गंमतीने त्याने तमिळ चित्रपट अभिनेते योगी बाबू याला चेन्नई सुपर किंग्जमध्ये येण्यास सांगितले. योगी बाबूने धोनीला विचारले होते की चेन्नई सुपर किंग्जमध्ये त्याच्यासाठी काही जागा आहे का, तेव्हा धोनी म्हणाला की रायडू निवृत्त झाला आहे, त्यामुळे संघातील जागा रिक्त आहे. याबाबत संघ व्यवस्थापनाशी बोलणार असल्याचे धोनीने सांगितले.

पण यानंतर धोनी गंमतीने म्हणाला की योगी बाबू चित्रपटांमध्ये व्यस्त आहेत, त्यामुळे त्याला सतत खेळण्यासाठी वेळ काढावा लागेल, कारण गोलंदाज खूप वेगवान गोलंदाजी करतात आणि ते त्यांना दुखापत करण्यासाठी गोलंदाजी करतील.

आयपीएल सुरू झाल्यापासून धोनी चेन्नई सुपर किंग्जचा कर्णधार आहे आणि या संघाने पाच वेळा आयपीएल जिंकले आहे. तामिळनाडूचे लोक धोनीला खूप मानतात आणि हे दृश्य स्टेडियमबाहेर अनेकदा पाहायला मिळाले आहे. धोनीलाही हे माहीत आहे आणि आयपीएल सुरू झाल्यापासून तामिळनाडूने त्याला दत्तक घेतले आहे.