Satyaprem Ki Katha Collection : कार्तिक-कियारा येताच थंडावला आदिपुरुषचा व्यवसाय, जाणून घ्या पहिल्या दिवसाचे कलेक्शन


बॉलिवूड अभिनेता कार्तिक आर्यन आणि कियारा अडवाणी पुन्हा एकदा त्यांच्या चाहत्यांच्या मनोरंजनासाठी थिएटरमध्ये आले आहेत. कियारा आणि कार्तिकचा ‘सत्यप्रेम की कथा’ हा चित्रपट ईदच्या मुहूर्तावर चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित झाला आहे. कार्तिक आणि कियारा यांच्या चित्रपटाला लोकांचे प्रेम मिळत आहे. त्याचबरोबर काही प्रेक्षक या चित्रपटाचे कौतुकही करत आहेत.

चित्रपटाची कथा वेगळ्या पद्धतीने दाखवली गेली आहे. सत्यप्रेमी बनलेला कार्तिक त्याच्या कथेचे म्हणजेच कियाराचे प्रेम मिळवण्यासाठी खूप पापड लाटतो. दरम्यान, ‘सत्यप्रेम की कथा’च्या ओपनिंगकडे चाहत्यांच्या नजरा खिळल्या आहेत. ‘सत्यप्रेम की कथा’पूर्वी कार्तिक आणि कियारा ‘भूल भुलैया 2’मध्ये एकत्र आले होते. ज्याची ओपनिंग डेची कमाई खूप चांगली होती. अशा परिस्थितीत लोक ‘सत्यप्रेम की कथा’च्या पहिल्या दिवसाच्या कमाईची तुलना या जोडीच्या पहिल्या चित्रपटाशी करत आहेत.

आम्ही तुम्हाला सांगतो, चित्रपट समीक्षकांनी ‘सत्यप्रेम की कथा’ बद्दल अंदाज वर्तवला होता की हा चित्रपट पहिल्या दिवशी 7 ते 9 कोटींचा व्यवसाय करेल. ‘सत्यप्रेम की कथा’ने ‘भूल भुलैया’ इतके उघडले नसले तरी. पण रिपोर्टनुसार या चित्रपटाने 9 कोटींचा व्यवसाय केला आहे. चित्रपटाच्या निर्मात्यांना यापेक्षा जास्त अपेक्षा होत्या. पण आता निर्मात्यांना शनिवार आणि रविवारच्या आकड्यांकडून मोठ्या आशा आहेत.

त्याचवेळी, कार्तिक आणि कियाराचा चित्रपट रिलीज झाल्यानंतर आदिपुरुषच्या कमाईत आणखी घसरण झाली आहे. बातमीनुसार, आदिपुरुषने गुरुवारी केवळ 90 लाखांची कमाई केली आहे. त्याच वेळी, कार्तिकच्या चित्रपटाची कथा सत्यप्रेम अग्रवाल आणि कथा कपाडिया यांच्या प्रेम आणि नाटकाभोवती फिरणारी दिसते. कार्तिक आणि कियारा व्यतिरिक्त चित्रपटात इतरही दमदार कलाकार आहेत. जो कथेतील आपल्या अभिनयाशी लोकांना बांधून ठेवतो. कार्तिक आणि कियारा यांनीही या चित्रपटाचे भरपूर प्रमोशन केले आहे. दोघेही आता अनेकदा एकत्र दिसत आहेत.