Recharge Plan : हे 5 रिचार्ज प्लॅन वर्षभर चालतील, किंमतही आहे कमी


तुम्हाला पुन्हा पुन्हा रिचार्ज करण्याच्या टेन्शनपासून मुक्ती मिळवायची असेल, तर हे 5 रिचार्ज प्लॅन तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरतील. या रिचार्ज प्लॅनमध्ये तुम्हाला अमर्यादित कॉलिंग आणि डेटा मिळतो. याशिवाय संपूर्ण वर्षासाठी OTT चे मोफत सबस्क्रिप्शन देखील उपलब्ध आहे. येथे आम्ही तुम्हाला Airtel, Jio, BSNL आणि Vodafone Idea च्या रिचार्ज प्लानबद्दल सांगणार आहोत.

तुम्हाला वेगवेगळ्या वैधतेसह या योजना मिळत आहेत. म्हणजेच वर्षभर अनेक फायदे उपलब्ध आहेत, तेही कोणत्याही अडथळ्याशिवाय, प्रत्येक योजनेचे तपशील येथे पहा. यामध्ये कोणती टेलिकॉम कंपनी तुम्हाला किती फायदे देत आहे.

एअरटेलचा वार्षिक रिचार्ज प्लॅन
टेलिकॉम कंपनी आपल्या वापरकर्त्यांच्या वारंवार रिचार्ज करण्याच्या समस्येवर मात करण्यासाठी 3 योजना ऑफर करते. या तीन प्लॅनमध्ये तुम्हाला 365 दिवसांची वैधता मिळते. त्‍याच्‍या एका रिचार्ज प्‍लॅनबद्दल सांगायचे तर, 3325 प्‍लॅनमध्‍ये तुम्‍हाला दररोज 2.5GB डेटा आणि डिस्‍ने + Hotstar ची संपूर्ण वर्षभर मोफत सदस्‍यता मिळते.

जिओचा 2999 रुपयांचा प्लॅन
या प्लॅनमध्ये तुम्हाला 388 दिवसांची वैधता मिळते, ज्यामध्ये दररोज 2.5GB डेटा मिळतो. अमर्यादित व्हॉइस कॉलिंग आणि 100 एसएमएस उपलब्ध आहेत.

BSNLचा 365 दिवसांचा प्लॅन
BSNL 365 दिवसांच्या वैधतेसह 2 योजना ऑफर करते, ज्यामध्ये तुम्हाला अमर्यादित कॉलिंग आणि डेटाचा लाभ मिळतो. या प्लॅनमध्ये तुम्ही प्रत्येक 3 जीबी डेटाचा आनंद घेऊ शकता. याशिवाय 100 SMS ची सुविधा देखील देते.

व्होडाफोन आयडिया रिचार्ज प्लॅन
BSNL प्रमाणे, Vi कंपनी देखील आपल्या वापरकर्त्यांसाठी 365 दिवसांच्या वैधतेसह 2 रिचार्ज प्लॅन ऑफर करते. Vodafone च्या 2999 च्या प्लान मध्ये तुम्हाला एकूण 850 GB डेटाचा लाभ मिळतो. यामध्ये तुम्हाला अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंगच्या आनंदासोबत दररोज 100 एसएमएस मिळतात.

Vi चा 3099 प्लॅन
या प्लॅनमध्ये तुम्हाला 365 दिवसांची वैधता मिळेल आणि दररोज 2 जीबी डेटाचा लाभ मिळेल. दररोज 100 एसएमएस सुविधा आणि डिस्ने + हॉटस्टारची मोफत सदस्यता उपलब्ध आहे.