Ramayan : नितेश तिवारीच्या रामायणात साऊथ स्टार यश साकारणार का रावणाची भूमिका? अभिनेत्याचा मोठा खुलासा


‘KGF 2’ च्या यशानंतर ‘रॉकी भाई’ म्हणजेच यशचे चाहते त्याच्या आगामी प्रोजेक्ट्सची वाट पाहत आहेत. आपल्या आवडत्या अभिनेत्याला मोठ्या पडद्यावर मोठ्या प्रोजेक्टमध्ये पाहण्यासाठी चाहते उत्सुक आहेत. त्याचवेळी चित्रपट निर्माता नितेश तिवारी यांचा रामायण सध्या चर्चेत आहे. या चित्रपटाबाबत रणबीर आणि आलियाच्या नावांची रोजच चर्चा होताना दिसत आहे.

दरम्यान, या रामायणात यश रावणाच्या भूमिकेत दिसणार असल्याच्या बातम्याही आल्या होत्या. मात्र, या प्रकरणावर कधी अभिनेत्याच्या संमतीच्या, तर कधी प्रकल्पाबाहेर असल्याच्या बातम्या सतत चर्चेत होत्या. मात्र आता साऊथ स्टार यशनेच या सर्व बातम्यांवर मौन तोडले आहे. अलीकडेच यश त्याची पत्नी राधिका पंडित आणि मुलांसह त्याच्या गावी म्हैसूरला गेला होता. अभिनेत्याने तेथील नंजुंदेश्वर मंदिरालाही भेट दिली.

दर्शनानंतर यशने प्रसारमाध्यमांशी संवाद साधला आणि त्याने त्याच्या आगामी ‘यश19’ या चित्रपटाबद्दल सांगितले. तो म्हणाला की लोक आपल्या मेहनतीच्या पैशातून चित्रपट पाहतात. मी त्या पैशाचे कौतुक करतो. आम्ही प्रामाणिकपणे आणि समर्पणाने काम करत आहोत, कारण संपूर्ण देशच नाही, तर जग पाहत आहे. यश पुढे म्हणाला, मला त्या जबाबदारीची जाणीव आहे. आम्ही बऱ्याच काळापासून कठोर परिश्रम करत आहोत आणि आम्ही एकत्र काम करत आहोत, त्याबद्दल सर्वांना आनंद होईल. ते लवकरच होईल. मी आधीच म्हटल्याप्रमाणे त्यांना खूश करण्याची जबाबदारी माझी आहे आणि ती पूर्ण करण्याचा मी प्रयत्न करेन.

यशच्या मते, त्याने एक सेकंदही वाया जाऊ दिला नाही. त्यांच्याकडे खूप काम आहे आणि तो सर्व त्यात व्यस्त आहे. तो लवकरच येईल. दुसरीकडे, रामायणातील रावणाच्या पात्राची ऑफर मिळाल्याच्या बातमीवर, अभिनेता म्हणाला की तो कुठेही गेलो नाही… माझे कामामुळे प्रत्येकाला माझ्याकडे यायला भाग पाडत आहे.