Zero Electricity Bill : वीज बिलाच्या टेन्शनमुळे उडाली आहे तुमची झोप? ही लाईट बसवल्यानंतर होणार नाही कोणताही अतिरिक्त खर्च


उन्हाळ्यात वीज बिलाचे टेन्शन कोणत्याही व्यक्तीची झोप उडवू शकते. एसी, कूलर आणि फ्रीज व्यतिरिक्त घरात अशी अनेक इलेक्ट्रॉनिक उत्पादने आहेत, ज्यामुळे जास्त वीज वापरली जाते. या अशा गोष्टी आहेत, ज्या कोणत्याही घरात दिवसभर चालतात, आता ही एक सामान्य गोष्ट आहे की दिवसभर काही चालले, तर वीज देखील तेवढीच खर्च होते.

त्यानुसार हिवाळ्याच्या तुलनेत उन्हाळी हंगामात बिल येते. त्यामुळे सर्वसामान्य कुटुंबांच्या बजेटवर मोठा परिणाम होत आहे. अशा परिस्थितीत तुम्हाला तुमच्या घरात अशी लाईट लावणे आवश्यक आहे, ज्यामुळे तुमची वीज कमी वापरली जाईल आणि घरात कायम प्रकाश राहील.

वर सांगितल्या प्रमाणे तुम्ही अशी लाईट लावा, ज्यामध्ये तुमच्या घरात लाईट पण असेल आणि त्याचे वीज बिल देखील येणार नाही. यासाठी तुम्ही तुमच्या घरात सौर एलईडी दिवे लावू शकता. ही लाईट बसवल्यानंतर तुमच्या वीजबिलाचे टेन्शन निम्म्यावर येईल. जर तुम्हाला ही लाईट घ्यायची असेल, तर तुम्ही ते ऑनलाईन आणि ऑफलाईन दोन्ही प्रकारे खरेदी करू शकता.

पण जर तुम्ही ऑनलाइन खरेदी केलीत, तर तुम्हाला या लाइट्सवर मोठी सूट मिळू शकते. येथे आम्ही तुम्हाला या लाईट्सवर ऑनलाइन मिळणाऱ्या सवलतींबद्दल सांगणार आहोत.

Homehop Solar LED Lights: जरी या लाईटची मूळ किंमत 2996 रुपये आहे, परंतु तुम्ही ई-कॉमर्स प्लॅटफॉर्मवरून 43 टक्के सूट देऊन 1,699 रुपयांना खरेदी करू शकता. या लाईटची सर्वात चांगली गोष्ट म्हणजे ही लाईट तुमच्या घरात लाईट तर देईल, पण वीज बिल येणार नाही. एकदा ते 6-8 तासांसाठी चार्ज केल्यानंतर ते तुम्हाला 2 दिवसांचा बॅटरी पॅक देते.

Led Solar Deck Lights: ही लाइट तुम्हाला 1,299 रुपयांमध्ये 74 टक्के सवलतीसह मिळत आहे. ग्राहकांच्या सोयीसाठी यावर EMI चा पर्यायही उपलब्ध आहे.

सौर प्रकाशाचे फायदे

  • सौर आपत्कालीन दिवे कमी वीज वापरावेत म्हणून डिझाइन केले आहेत.
  • या सुविधेमुळे आपत्कालीन परिस्थितीत हे दिवे किमान 5 ते 7 तास चालतात.
  • सौर आपत्कालीन प्रकाश ही एक वापरकर्ता प्रणाली आहे आणि ती सहजपणे चालू-बंद केली जाऊ शकते.