असे कसे कोट्याधीशांचे विचित्र छंद! महिला क्रू मेंबरने केला धक्कादायक खुलासा


असे म्हणतात की ज्यांना भरपूर पैसा मिळतो, त्यांचे छंदही हळूहळू बदलतात. लोक महागड्या वस्तू खरेदी आणि परिधान करण्याच्या शौकीन बनतात. त्याला जे आवडते ते लगेच खरेदी करतो, मग ते दागिने असो, गाडी असो किंवा घर. लक्षाधीश आणि अब्जाधीशांकडे अनेक आलिशान वाहने आहेत, त्यांच्याकडे स्वतःचे खाजगी जेट असल्याचेही तुम्ही पाहिले असेल. ते वाहनांचे क्रमांकही बारकाईने घेतात आणि विशेष क्रमांक मिळवण्यासाठी लाखो रुपये खर्च करतात. तसे, काही श्रीमंत लोकांचे छंद देखील थोडे विचित्र असतात, ज्याबद्दल जाणून घेतल्यास आश्चर्य वाटेल. अशाच एका अब्जाधीशाचा विचित्र छंद सध्या चर्चेत आहे, ज्याचा खुलासा एका महिला क्रू मेंबरने केला आहे.

मेक्सिकोची रहिवासी असलेल्या 39 वर्षीय गिसेल अझुएटा हिने अब्जाधीशांच्या विचित्र छंद किंवा त्याऐवजी विचित्र कृत्ये आणि त्यांच्या मागण्यांबद्दल सांगितले आहे. गिझेल एका सुपरयाटमध्ये काम करते. ती इंटीरियर इन्चार्ज म्हणून काम पाहते. डेली मेलच्या रिपोर्टनुसार, ती ज्या सुपरयाटमध्ये काम करते, त्यामध्ये फक्त अब्जाधीश प्रवास करतात, कारण ते खूप महाग आहे.

करतात अशा विचित्र मागण्या
गिझेल म्हणते की तिला तिची नोकरी खूप आवडते, परंतु कधीकधी असे होते की काही व्यावसायिक विचित्र मागणी करतात, जे ऐकून तिचा मूड खराब होतो, तिला राग येतो. एका अब्जाधीशाच्या अशाच मागणीचे वर्णन करताना ती म्हणाली की, एकदा एका मोठ्या उद्योगपतीने क्रू मेंबरला काचेच्या टेबलावर झोपून टॉयलेटमध्ये जाण्याची परवानगी मागितली होती आणि त्या बदल्यात तो तिला 10 हजार डॉलर्स म्हणजे सुमारे 8 लाख रुपये द्यायला तयार होता.

सक्तीने पूर्ण करावी लागते प्रत्येक मागणी
आणखी एका अब्जाधीशाने अशी विचित्र मागणी केल्याचे गिझेलने सांगितले. ती म्हणाली की जेव्हा तो जेवत असतो, तेव्हा कोणत्याही महिला क्रू सदस्याने त्याचे जेवण संपेपर्यंत त्याच्याकडे लक्ष ठेवले पाहिजे. गिझेलच्या मते, त्या अब्जाधीशाची ही विचित्र मागणीही पूर्ण झाली. गिझेल म्हणते की श्रीमंतांच्या अशा विचित्र मागण्या वारंवार येत राहतात आणि क्रू मेंबर्सना त्या पूर्ण करण्यास भाग पाडले जाते. होय, जर शारीरिक संबंध ठेवण्याची मागणी असेल, तर क्रू मेंबर्स त्वरित त्यास नकार देतात आणि बळजबरीने केल्यावर कठोरपणे वागतात.