Adipurush : आदिपुरुषमध्ये महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे? पोलीस अॅक्शन मोडमध्ये, केली धडक कारवाई


मेरे अंगने में तुम्हारा क्या काम है, जो है नामवाला वही तो बदनाम है, ही बातमी गाण्याच्या या दोन्ही ओळींशी संबंधित आहे. पहिल्या ओळीनुसार महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांची आदिपुरुषमध्ये काय काम, असा प्रश्न पडतो. या चित्रपटात ते काय करत आहेत? ते या चित्रपटात असण्याचा अर्थ काय? काही अर्थ नाही. तरीही चित्रपटातील माकडाच्या पात्राशी त्यांची तुलना करण्यात आली आहे. त्यामुळेच ठाणे पोलिसांनी कारवाईचा बडगा उगारला आहे.

मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांचा आदिपुरुषच्या माकड पात्रासोबतचा फोटो दाखवणारे ट्विट व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये असे लिहिले आहे की – एकनाथ शिंदे आदिपुरुषमध्ये आहेत, हे माहित नव्हते. अभिनेता प्रभास आणि अभिनेत्री क्रिती सेनॉन अभिनीत आणि ओम राऊत दिग्दर्शित आदिपुरुष चित्रपट चित्रपटगृहात प्रदर्शित झाला आहे. या चित्रपटातील पात्रांबाबत शेकडो मिम्स शेअर केले जात आहेत. चित्रपटात ज्याप्रकारे पात्रांची मांडणी केली जात आहे त्यामुळे अनेकांना राग आला आहे आणि ते त्याच पद्धतीने आपली नाराजीही व्यक्त करत आहेत.


पण या सोशल मीडिया पोस्टच्या गर्दीत अभय नावाच्या तरुणाची एक पोस्टही व्हायरल झाली ज्यामध्ये महाराष्ट्राच्या मुख्यमंत्र्यांच्या चेहऱ्याची तुलना एका माकडाशी करण्यात आली होती.

या ट्विटची माहिती ठाणे पोलिसांना मिळताच त्यांनी कारवाई केली. पोलिसांनी हे ट्विट करणाऱ्या अभय नावाच्या तरुणाचा फोन नंबर मिळवला आहे. तरुणानेही उत्तरात विचारले आहे, ‘का काय झाले? काय आहे प्रकरण? यानंतर संबंधित तरुणावर गुन्हा दाखल होण्याची शक्यता आहे. सध्या हे ट्विट मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

हे ट्विट आक्षेपार्ह मानून अनेक युजर्स तरुणांवर कडक कारवाई करण्याची मागणी करत आहेत. अनेकजण याला फक्त गंमत म्हणत हलक्यात घेण्याची मागणी करत आहेत. आतापर्यंत हे ट्विट तरुणाने डिलीट केलेले नाही. त्यामुळे काही लोक त्याला अल्लू अर्जुन असे संबोधत आहेत.