Koo Premium Program : आता Kooच्या माध्यमातून करता येणार कमाई, कंटेंट क्रिएटर्ससाठी सुरू केला प्रीमियम प्रोग्राम


तुम्हाला ट्विटरचा मासिक किंवा वार्षिक प्लॅन घ्यायचा नसेल, तर आज आम्ही तुम्हाला मायक्रोब्लॉगिंग साइट Koo बद्दल सांगणार आहोत, ज्याने Koo प्रीमियम लॉन्च केला आहे. याद्वारे कु वापरकर्ते मोठी कमाई करू शकतात. यामध्ये, निर्मात्यांना त्यांच्या विशेष सामग्रीची कमाई करण्याची आणि सानुकूलित सदस्यता योजना मिळविण्याची संधी मिळेल. ज्याद्वारे वापरकर्ते त्यांचे मासिक उत्पन्न मिळवू शकतात आणि त्यांच्या अनुयायांसह व्यस्त राहू शकतात.

कू 2020 मध्ये बाजारात आले, कंपनीने आतापर्यंत ब्लूम व्हेंचर्स, एक्सेल, कलारी कॅपिटल, 3one4 कॅपिटल इत्यादी गुंतवणूकदारांकडून $70 दशलक्ष पेक्षा जास्त गोळा केले आहेत. लॉन्चच्या तीन वर्षांत कंपनीचे अॅप्स 60 दशलक्षाहून अधिक डाउनलोड झाले आहेत. इतक्या कमी कालावधीत कंपनीच्या वाढीच्या मागे कुठेतरी ट्विटर प्रतिस्पर्धी म्हणून उदयास येऊ शकते.

सध्या हे अॅप 100 देशांमध्ये 20 हून अधिक भाषांमध्ये उपलब्ध आहे. हे कोणत्याही शुल्काशिवाय त्याच्या सर्व वापरकर्त्यांसाठी आजीवन सत्यापन ऑफर करते. त्यामुळे निर्माते आणि वापरकर्त्यांमध्ये त्याचे आकर्षण वाढते.

Koo Premium सह, निर्मात्यांना त्यांच्या सदस्यांना साप्ताहिक किंवा मासिक योजनेमध्ये विशेष सामग्री ऑफर करण्याचा पर्याय आहे. कंटेंट क्रिएटर्स, व्हिडिओ आणि फोटोंवर प्रीमियम लेबल सेट करू शकतात आणि ते त्यांच्या सदस्यांसह सामायिक करू शकतात. या वैशिष्ट्याची ओळख करून दिल्याने, प्रिमियम कंटेंट पोस्ट करून पैसे कमवण्याचा वापरकर्त्यांसाठी हा सर्वात सोपा प्लॅटफॉर्म बनला आहे.

कंपनीने 20 सामग्री निर्मात्यांसह आपल्या प्रीमियम वैशिष्ट्याची चाचणी केली आहे आणि येत्या काही दिवसांत पत्रकार, क्रीडा आणि मनोरंजन यासारख्या क्षेत्रातील सत्यापित प्रोफाइल ऑनबोर्ड करण्याची योजना आहे.

Koo च्या टर्म आणि सेवा, Koo समुदाय मार्गदर्शक तत्त्वे फॉलो करा, Koo Influencer आणि Content Creators Guideline Privacy Policy सारखी सर्व मार्गदर्शक तत्त्वे वाचा आणि Koo वापरणे सुरू करा, त्यानंतर तुम्ही ते तुमचे उत्पन्नाचे स्रोत बनवू शकता.