Twitter Job Listing : ट्विटरने अवलंबला लिंक्डइनचा मार्ग, आणणार जॉब पोस्ट फिचर


आतापर्यंत लोक मायक्रोब्लॉगिंग प्लॅटफॉर्म ट्विटरवर त्यांचे विचार शेअर करायचे, पण लवकरच ट्विटर हे नोकरी शोधण्याचे नवीन माध्यम बनणार आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की एलन मस्कने ट्विटरचा पदभार स्वीकारल्यापासून ते ट्विटरमध्ये नवीन फीचर्स जोडत आहेत आणि आता ताज्या लीकमध्ये अशी माहिती मिळाली आहे की कंपनी लवकरच आपल्या प्लॅटफॉर्मवर जॉब लिस्टिंग फीचर जोडणार आहे.

वेब डेव्हलपर आणि अॅप संशोधक निमा ओवजी यांनी केलेल्या ट्विटनुसार, ट्विटर प्लॅटफॉर्मवर एक नवीन वैशिष्ट्य जोडण्यासाठी काम करत आहे, या नवीन वैशिष्ट्याच्या मदतीने, सत्यापित संस्था सहजपणे नोकरी पोस्ट करू शकतील.

ट्विटसोबत काही स्क्रीनशॉटही शेअर केले आहेत, जॉब पोस्ट करण्यासाठी कंपन्यांना Start Adding Jobs या पर्यायावर क्लिक करावे लागेल.
https://twitter.com/nima_owji/status/1668324337420468231?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1668324337420468231%7Ctwgr%5E250c3262395a05c5a1eea48546bec8636c1dea3a%7Ctwcon%5Es1_c10&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.tv9hindi.com%2Ftechnology%2Ftwitter-job-post-feature-like-linkedin-coming-soon-check-details-1917988.html
तुम्ही स्टार्ट अॅडिंग जॉब्स वर क्लिक करताच, एक फॉर्म उघडेल ज्यामध्ये सत्यापित संस्थेला नोकरी पोस्ट करण्यासाठी URL, नोकरीचे स्थान, नोकरीचे शीर्षक आणि पगार यासारखी माहिती प्रविष्ट करावी लागेल.

दरम्यान Twitter वर हे वैशिष्ट्य जोडल्यानंतर, प्रत्येकजण Twitter वर जॉब पोस्ट करू शकणार नाही, फक्त सत्यापित संस्था या फीचरद्वारे नोकऱ्या पोस्ट करू शकतील. ट्विटरवर असे फिचर खरेच आले, तर ते थेट लिंक्डइनला टक्कर देईल.

जॉब पोस्टच्या मदतीने, नोकरी शोधत असलेल्या कोणत्याही उमेदवाराला अर्ज करण्यास मदत केली जाईल. Twitter चे हे आगामी वैशिष्ट्य तुम्हाला Linkedin वर आढळलेल्या जॉब पोस्टिंग वैशिष्ट्याची मोठ्या प्रमाणावर आठवण करून देईल. दरम्यान या फीचरबद्दल फक्त माहिती लीक झाली आहे, कंपनीने या फीचरबद्दल सध्या कोणतीही अधिकृत माहिती दिलेली नाही.