Adipurush : दिल्ली-मुंबईत 2 हजारांना विकली जात आहेत आदिपुरुषाची तिकिटे, अनेक शहरांमध्ये हाऊसफुल थिएटर


प्रभास आणि क्रिती सेनॉनचा बहुप्रतिक्षित ‘आदिपुरुष’ चित्रपट रिलीज होण्यास अवघे दोन दिवस उरले आहेत, मात्र ज्या वेगाने या चित्रपटाची तिकिटे विकली जात आहेत, ते पाहता हा चित्रपट अनेक विक्रम मोडू शकेल असे वाटते. रिलीजपूर्वीच अनेक चित्रपटगृहांमध्ये संपूर्ण तिकिटे विकली गेली आहेत. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, पहिल्या दिवशी अनेक शो हाऊसफुल्ल चालले आहेत. त्याच वेळी, दिल्ली आणि मुंबईसारख्या मेट्रो शहरांमध्ये तिकिटांचे दर गगनाला भिडले आहेत. आदिपुरुषची तिकिटे प्रीमियम थिएटरमध्ये 2,000 रुपयांपर्यंत विकली जात आहेत.

ओम राऊत दिग्दर्शित आदिपुरुष हा बिग बजेट चित्रपट आहे. रामायण काळातील गाथेवर आधारित हा चित्रपट थ्रीडीमध्येही जगभरात प्रदर्शित होणार आहे. तो 5 भाषांमध्ये प्रदर्शित होत आहे. 16 जून रोजी प्रदर्शित होणाऱ्या आदिपुरुषमध्ये प्रभासने राघवची भूमिका केली आहे, कृती सेननने जानकीची आणि सनी सिंगने लक्ष्मणची भूमिका केली आहे, तर देवदत्त नागेने हनुमानाची भूमिका केली आहे. या चित्रपटात सैफ अली खान लंकेशच्या भूमिकेत आहे.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, आदिपुरुषच्या फर्स्ट डे फर्स्ट शोची तिकिटे काही थिएटरमध्ये 2,000 रुपयांना विकली जात आहेत. दिल्लीच्या PVR मध्ये तिकीटाची किंमत खूप जास्त आहे, ज्यामध्ये द्वारकाच्या वेगास लक्समध्ये 2,000 ला तिकीट विकले जाते आणि PVR सिलेक्ट सिटी वॉक गोल्ड साठी तिकिटाची किंमत रु 1,800 आहे. या दोन्ही थिएटरमध्ये पहिल्या दिवसाच्या फर्स्ट शोची संपूर्ण तिकिटे विकली गेली आहेत. त्याच वेळी, नोएडामधील PVR गोल्ड लॉजिक्स सिटी सेंटरमध्ये 1,650 मध्ये तिकीट विकले जात आहेत. PVR Gold Logix City Center येथे फ्लॅश तिकिटाची किंमत रु. 1,150 आहे.

तर मुंबईत, Maison PVR: Living Room, Lux, Jio World Drive, BKC सर्व शोची तिकिटे 2,000 रुपयांना विकत आहेत. कोलकाता आणि बंगळुरूमध्येही असेच चित्र दिसत आहे, परंतु चेन्नई आणि हैदराबाद आदिपुरुषची तिकिटे खूपच कमी किमतीत विकली जात आहेत.

आदिपुरुषचा टीझर प्रदर्शित होताच हा चित्रपट वादात सापडला होता. चित्रपटात हिंदू देवतांना ज्या प्रकारे दाखवण्यात आले होते, त्याबद्दल खूप विरोध झाला होता. याशिवाय लंकेश बनलेल्या सैफ अली खानच्या लूकबाबतही वाद निर्माण झाला होता. टीझरमध्ये हनुमानाचे जॅकेट आणि त्याच्या लूकवर गदारोळ झाला होता. त्याचबरोबर चित्रपटाच्या व्हीएफएक्सवरही टीका झाली होती.