तुम्ही Netflix आणि Amazon Prime Video वर पाहू शकता मोफत चित्रपट, फक्त करा हे काम


Netflix आणि Amazon Prime Video हे लोकांमध्ये सर्वात लोकप्रिय OTT अॅप्सपैकी एक आहेत. तुम्हाला व्हिडिओ स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्मवर एकापेक्षा जास्त कंटेंट बघायला मिळतात. यावर, वापरकर्त्यांना नवीन चित्रपट तसेच टीव्ही मालिकांचा आनंद घेता येतो. जर तुम्हाला या प्लॅटफॉर्मचा कंटेंट विनामूल्य पाहायचा असेल, तर आम्ही तुम्हाला एक पद्धत सांगू ज्यानंतर तुम्ही या दोन्ही प्लॅटफॉर्मवरील सामग्री स्ट्रिम करू शकाल. तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की Amazon आधीच आपल्या वापरकर्त्यांना 1 महिन्याची विनामूल्य चाचणी ऑफर देत आहे.

तुम्ही नेटफ्लिक्स आणि अॅमेझॉन प्राइम व्हिडिओ सारख्या लोकप्रिय OTT प्लॅटफॉर्मवरील सामग्री विनामूल्य पाहण्यासाठी Jio आणि Airtel च्या पोस्टपेड योजना घेऊ शकता. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला Netflix आणि Amazon Prime Video चे मोफत सबस्क्रिप्शन मिळत आहे.

जर तुम्ही Jio आणि Airtel चे प्रीपेड वापरकर्ते असाल, तर तुम्हाला पोस्टपेडवर स्विच करावे लागेल, त्यानंतर ते पोस्टपेड प्लॅनमध्ये Netflix आणि Amazon कंटेंट पाहू शकतात.

जिओच्या 699 रुपयांच्या पोस्टपेड प्लॅनमध्ये नेटफ्लिक्स, अॅमेझॉन प्राइम व्हिडिओ, जिओसिनेमा आणि जिओटीव्हीचे मोफत सबस्क्रिप्शन दिले जाते. हे मासिक आधारावर अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंग, 100GB डेटा आणि 100 SMS प्रतिदिन लाभ देते. Jio वेबसाइटच्या अधिकृत सूचीनुसार, या प्लॅनमध्ये कुटुंबातील 3 सदस्य देखील जोडले जाऊ शकतात.

तुम्ही Airtel चा Rs 1,199 प्रीपेड प्लॅन खरेदी करू शकता, जो Netflix बेसिक मासिक सदस्यता मोफत देते. Amazon प्राइम मेंबरशिप 6 महिन्यांसाठी, Disney + Hotstar Mobile आणि Wynk Premium 1 वर्षासाठी कोणतेही अतिरिक्त शुल्क न देता वापरु शकता.

भारतातील Netflix मोबाईल प्लॅनची ​​किंमत मासिक 149 रुपयांपासून सुरू होते, जी बेसिक प्लॅनसाठी 199 रुपये आणि स्टँडर्ड प्लॅनसाठी 499 रुपये आणि प्रीमियम प्लॅनसाठी 649 रुपये आहे. दुसरीकडे, जर तुम्ही Amazon च्या योजनांवर नजर टाकली, तर Amazon 4 प्राइम मेंबरशिप प्लॅन ऑफर करते, ज्यामध्ये मासिक प्लॅनची ​​किंमत 299 रुपये आहे आणि 3 महिन्यांच्या प्लॅनची ​​किंमत 599 रुपये आहे. त्याच्या वार्षिक योजनेची किंमत 1,499 रुपये आहे.

यामध्ये तुम्हाला अर्ली प्राइम लाइट पॅक मिळेल, ज्याची किंमत 999 रुपये आहे. आम्‍ही तुम्‍हाला सांगतो की Amazon तुम्‍हाला एका महिन्‍यासाठी मोफत ट्रायल देखील देते, ज्यामध्‍ये तुम्‍ही तुमच्‍या आवडत्‍या कंटेंटला एका महिन्‍यासाठी कोणत्याही व्यत्ययाशिवाय पाहू शकता.