अक्षय कुमार vs रणबीर कपूर vs सनी देओल, 11 ऑगस्टला बॉक्स ऑफिसवर वर्षातील सर्वात मोठी टक्कर, कोण जिंकणार?


बॉलीवूड चित्रपटांमध्ये नेहमीच चुरशीची स्पर्धा असते. आजचा काळ असा आहे की बॉलीवूड चित्रपट थेट हॉलीवूड आणि साऊथ चित्रपटांशी बॉक्स ऑफिसवर स्पर्धा करतात, परंतु या व्यतिरिक्त, बॉलिवूडचे इतके चित्रपट स्वतः बनवले जातात की त्यांच्यात खडतर स्पर्धा आहे. पुढे काहीतरी महान घडणार आहे म्हणून. बॉलिवूडच्या तीन बड्या स्टार्सचे सिनेमे एकमेकांना भिडण्यासाठी सज्ज झाले आहेत. जाणून घेऊया कोणते आहेत ते चित्रपट.

अॅनिमल – रणबीर कपूरचा चित्रपट सध्या चर्चेत आहे. अभिनेत्याच्या चित्रपटाचा प्री-टीझर व्हिडिओ नुकताच शेअर करण्यात आला आहे, ज्याला चाहत्यांनी पसंती दिली आहे. या चित्रपटात रणबीर कपूरसोबत रश्मिका मंदान्ना दिसणार आहे. याशिवाय या चित्रपटात तृप्ती दिगोरी, अनिल कपूर, परिणीती चोप्रा आणि बॉबी देओल देखील दिसणार आहेत.

गदर 2 – गदर 2 चित्रपटाबद्दल बोलायचे झाले तर सनी देओलच्या ब्लॉकबस्टर चित्रपटाचा दुसरा भाग येणार आहे. योगायोगाने, त्याची रिलीज डेट देखील 11 ऑगस्ट 2023 आहे. या चित्रपटात सनी देओलशिवाय लव सिन्हा, उत्कर्ष शर्मा आणि सिमरत कौर दिसणार आहेत. चित्रपटाचा पहिला भाग चांगलाच गाजला आणि चाहत्यांना तो खूप आवडला.

OMG 2 – अक्षय कुमारच्या या चित्रपटाचा पहिला भाग आला, तेव्हा चाहत्यांना तो खूप आवडला. अक्षय आणि परेश रावल यांच्या जोडीने चित्रपटात कमाल केली होती. आता या चित्रपटाचा दुसरा भाग येणार असून हा भागही 11 तारखेला प्रदर्शित होणार आहे.

तसे, तिन्ही चित्रपटांची स्वतःची क्षमता आहे आणि तिन्ही चित्रपटांच्या मुख्य कलाकारांचा स्वतःचा चाहता वर्ग आहे. अशा परिस्थितीत कोणता चित्रपट जिंकेल, हे सांगणे कठीण आहे. नुकताच रणबीर कपूरच्या अॅनिमलचा प्री टीझर रिलीज झाला असून लवकरच या चित्रपटाचा टीझरही रिलीज होणार आहे. या चित्रपटात रणबीरची स्टाईल वेगळी दिसत असून तो आतापर्यंत बहुतांश अॅक्शन सीन्समध्ये दिसला नाही. अशा परिस्थितीत रणबीर कपूरचा अॅनिमल OMG 2 आणि गदर 2 चा गेम खराब करू शकतो.