Adipurush: प्रभासच्या ‘आदिपुरुष’ने ‘KGF चॅप्टर 2’ला मागे टाकले, या तारखेपासून सुरु झाली अॅडव्हान्स बुकिंग


सुपरस्टार प्रभास आणि क्रिती सेनॉन यांच्या ‘आदिपुरुष’ या चित्रपटाची चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत. हा चित्रपट पुढच्या वीकेंडला म्हणजेच 16 जून रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. म्हणजे आता आदिपुरुषाच्या रिलीजला आठवडाभरही कमी उरला आहे. ओम राऊत दिग्दर्शित आदिपुरुष हा चित्रपट भारतातच नाही तर परदेशातही लोकप्रिय झाला आहे. संपूर्ण स्टारकास्ट रिलीजपूर्वी चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे.

भारतातील ‘आदिपुरुष’च्या आगाऊ बुकिंगची माहिती सोशल मीडियावर शेअर करण्यात आली आहे. चित्रपट निर्माते भूषण कुमार यांनी अधिकृत इंस्टाग्राम अकाऊंटवर पोस्ट शेअर केली असून आदिपुरुषच्या आगाऊ बुकिंगची माहिती दिली आहे. ही पोस्ट क्रिती सेनॉन आणि प्रभाससोबत शेअर करण्यात आली आहे.

सोशल मीडियावर शेअर केलेल्या पोस्टमध्ये लिहिले आहे, या महाकाव्य चित्रपटाचा अनुभव घेणारी पहिली व्यक्ती व्हा. आदिपुरुषचे आगाऊ बुकिंग रविवारपासून सुरू होत आहे. याचा अर्थ तुम्ही 11 जून 2023 रोजी आदिपुरुष तिकिटे बुक करू शकता आणि तुमचा पुढील वीकेंड मजा घेऊ शकता.

प्रभासच्या आदिपुरुष या चित्रपटाचे परदेशात अ‍ॅडव्हान्स बुकिंग सुरू झाले आहे. चित्रपट रिलीज होण्याच्या 7 दिवस आधीपासून अनेक देशांमध्ये बुकिंग सुरू झाले आहे. केवळ 8 ठिकाणी, आदिपुरुषने उत्कृष्ट आगाऊ बुकिंग करून 16 हजार डॉलर्स कमावले आहेत. अशाप्रकारे आदिपुरुषाने KGF चॅप्टर 2 ला मागे टाकले आहे. KGF फक्त 6 ठिकाणी रिलीज झाला, ज्याने बुकिंगमध्ये फक्त 2,900 हजार डॉलर्स कमावले.

आदिपुरुषाची क्रेझ भारतातच नाही तर परदेशातही पाहायला मिळत आहे. प्रभास आणि क्रिती सेनॉनचा हा चित्रपट परदेशी भूमीवर चांगली कमाई करू शकतो. ऑस्ट्रेलिया आणि न्यूझीलंडमध्ये या चित्रपटाची प्रचंड क्रेझ पाहायला मिळत आहे. या देशांत आदिपुरुष चांगले कलेक्शन करू शकतो, असा विश्वास आहे. पौराणिक चित्रपट असूनही, प्रभास आणि क्रिती सेनॉनचा अभिनय चाहत्यांच्या मनाला भुरळ घालत आहे.

आदिपुरुष रिलीज होण्यापूर्वी संपूर्ण स्टारकास्ट प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. नुकताच तिरुपतीमध्ये ‘आदिपुरुष’चा फायनल ट्रेलर रिलीज झाला. टीझर रिलीज झाल्यापासून आदिपुरुष प्रसिद्धीच्या झोतात आला होता. मात्र, चित्रपटातील राम-सीतेच्या लूकपासून ते व्हीएफएक्सपर्यंत अनेक गोष्टींमुळे आदिपुरुषही ट्रोलर्सच्या निशाण्यावर आला आहे.