OMG ! वयाच्या 32 व्या वर्षापर्यंत दिला 65 मुलांना जन्म, आता म्हणतो- ‘खऱ्या प्रेमाच्या शोधात आहे’


एक माणूस असा दावा करतो की त्याला एक नाही, दोन नाही तर डझनभर मुले आहेत. हे वाचून तुम्हाला नक्कीच धक्का बसला असेल, पण आम्ही तुम्हाला सांगतो की अमेरिकेतील ही व्यक्ती खऱ्या आयुष्यात ‘विकी डोनर’ आहे. कॅलिफोर्नियाचे 32 वर्षीय काइल गॉर्डी हा किमान 65 मुलांचा जैविक पिता असल्याचे मानले जाते. पण काईलने आता यातून निवृत्ती घ्यायची असल्याचे जाहीर केले आहे. या करिअरने त्याचे डेटिंग आयुष्य उद्ध्वस्त केल्याचे तो म्हणतो. पण आता त्याला त्याच्या खऱ्या प्रेमाच्या इच्छेने हे सर्व सोडायचे आहे.

बी प्रेग्नंट नाऊ वेबसाइट चालवणारा काइल म्हणाला, मला आता नाते हवे आहे. सध्या माझ्या आयुष्यासाठी ही सर्वात महत्त्वाची गोष्ट आहे. तो म्हणतो की, काही निवडक व्यक्तींशिवाय तो कुणालाही आपले स्पर्म दान करणार नाही. तो म्हणाला की त्याचे संपूर्ण लक्ष आता त्याला समजून घेणारी आणि आवडणारी जोडीदार शोधण्यावर आहे.

काइल म्हणाला, ज्याला माझ्यासोबत रिलेशनशिपमध्ये राहायचे आहे, ती माझ्याशी संपर्क साधू शकते. शुक्राणू दानाबद्दल, मी फक्त त्यांनाच मदत करेन, ज्यांना खरोखर मूल हवे आहे.

अलीकडे, काइल एका महिलेसोबत रिलेशनशिपमध्ये होता, ज्यांना त्याने एकदा शुक्राणू दान केले होते. पण हे अफेअर दोन महिनेही टिकले नाही आणि त्यांचे ब्रेकअप झाले. या महिलेला ही समस्या होती की रिलेशनशिपमध्ये राहूनही काइल स्पर्म दान करत होता.

काइल म्हणाला, मी आता त्या खऱ्या प्रेमाच्या शोधात आहे, जी माझा भूतकाळ विसरून माझा सोलमेट बनण्यास तयार आहे.