अक्षय कुमारने जाहिर केली OMG 2 ची रिलीज डेट, गदर 2 आणि रजनीकांतच्या जेलरला देणार टक्कर


बॉलिवूड सुपरस्टार अक्षय कुमारने पुन्हा एकदा बॉक्स ऑफिसवर येण्याची तयारी सुरू केली आहे. अक्षय कुमारच्या OMG या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर चांगला व्यवसाय केला होता. लोकांनाही हा चित्रपट खूप आवडला होता. अशा परिस्थितीत अक्षय कुमार चित्रपटाचा दुसरा भाग म्हणजेच OMG 2 घेऊन येत आहे. अक्षय कुमारनेही चित्रपटाचे पोस्टर शेअर केले आहे.

तब्बल 11 वर्षांनंतर अक्षय कुमार या चित्रपटाचा सिक्वेल घेऊन येत आहे. चित्रपटाच्या पोस्टरमध्ये अक्कीने भगवान शंकराचे डमरू हातात लांब कुलूप धरलेला दिसत आहे. त्याचे चरित्र भगवान शिवासारखे दिसते. याशिवाय, चित्रपटाच्या प्रदर्शनाच्या तारखेचा खुलासा करताना, त्याने हे देखील सांगितले आहे की तो 11 ऑगस्ट रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. आम्ही येत आहोत, तुम्ही देखील या, असे कॅप्शन त्याने लिहिले आहे.


OMG 2 च्या पोस्टरवर आपापल्या प्रतिक्रिया शेअर करताना, चाहते त्याला हिट म्हणत आहेत, तर अक्षय कुमार तसेच यामी गौतम आणि पंकज त्रिपाठी या चित्रपटात महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहेत. या चित्रपटाला बॉक्स ऑफिसवर चांगलीच टक्कर मिळणार आहे. कारण सनी देओल आणि अमिषा पटेल स्टारर ‘गदर 2’ देखील या दिवशी थिएटरमध्ये दाखल होण्यासाठी सज्ज आहे. त्याचवेळी, साऊथचा मेगास्टार रजनीकांतचा ‘जेलर’ हा चित्रपटही 10 ऑगस्टला बॉक्स ऑफिसवर रिलीज होत आहे.


एकाच वेळी तीन चित्रपट प्रदर्शित होणे म्हणजे प्रेक्षकांची विभागणी. याशिवाय अक्षय कुमार बऱ्याच दिवसांपासून एका हिट चित्रपटाच्या शोधात होता. त्याच्या मागील अनेक चित्रपटांची परिस्थिती थिएटरमध्ये खराब होती. अक्षय कुमार त्याच्या चाहत्यांच्या अपेक्षा पूर्ण करू शकलेला नाही. अशा परिस्थितीत त्याला OMG2 कडून खूप आशा असतील. याशिवाय अक्षय कुमारकडे अली अब्बास जफरचा बडे मियाँ छोटे मियाँ हा चित्रपट देखील आहे, ज्यामध्ये तो टायगर श्रॉफ, मानुषी छिल्लर आणि अलाया एफ मुख्य भूमिकेत आहे.