Priyanka Chopra South Debut : प्रियांका चोप्राची टॉलीवूडमध्ये होणार एन्ट्री! या चित्रपटात ज्युनियर एनटीआरसोबत करणार स्क्रिन शेअर


ग्लोबल स्टार बनलेली अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा लवकरच साऊथमध्ये धमाकेदार एन्ट्री करणार आहे. होय, हॉलिवूडचा मार्ग स्वीकारणारी पीसी आता साऊथच्या पॅन इंडिया चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात प्रियांका ऑस्कर विजेता आणि साऊथचा सुपरस्टार ज्युनियर एनटीआरसोबत दिसणार असल्याचे वृत्त आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन प्रशांत नील करणार आहे, ज्यांनी यापूर्वी KGF सारखा ब्लॉकबस्टर चित्रपट बनवला आहे.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, प्रियांका चोप्रा ज्युनियर एनटीआरच्या पुढील चित्रपट एनटीआर 31 चा भाग असू शकते. या चित्रपटाबाबत अद्याप अधिकृत घोषणा करण्यात आली नसली, तरी ती निश्चित मानली जात आहे. हा चित्रपट पॅन इंडियामध्ये प्रदर्शित होणार आहे. आता या बातमीनंतर देसी गर्लचे चाहते खूपच उत्सुक आहेत.

प्रियांका बऱ्याच दिवसांपासून हॉलिवूड प्रोजेक्ट्समध्ये व्यस्त आहे, परंतु लवकरच ही अभिनेत्री बॉलिवूडमध्ये पुनरागमन करणार आहे. प्रियांका चोप्रा फरहान अख्तरच्या ‘जी ले जरा’ या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात आलिया आणि कतरिना कैफ देखील असणार आहेत. या रोड ट्रिप चित्रपटाच्या शूटिंगला लवकरच सुरुवात होणार आहे. या चित्रपटाची घोषणा फार पूर्वीच झाली होती.

प्रियांका चोप्राही हॉलिवूडच्या अनेक प्रोजेक्टमध्ये व्यस्त आहे. अलीकडेच, अभिनेत्री हॉलिवूड वेब सीरिज Citadel मध्ये दिसली. या मालिकेतील प्रियांकाचा अॅक्शन अवतार चाहत्यांना खूप आवडला होता. याशिवाय प्रियांका हॉलिवूडमधील रोमँटिक लव्हस्टोरी ‘लव्ह अगेन’मध्येही दिसली आहे. प्रियांका अनेकदा पती निक जोनाससोबत ग्लोबल इव्हेंटमध्ये दिसत असते.