‘जॉली एलएलबी 3’ मध्ये एकत्र दिसणार अक्षय कुमार-अर्शद वारसी, मुन्ना भाई 3 आणि धमाल 4बद्दल मोठी अपडेट


‘असुर 2’ या वेब सीरिजमध्ये अप्रतिम अभिनय कौशल्य दाखवणाऱ्या अर्शद वारसीने त्याच्या अनेक चित्रपटांच्या सिक्वेलबद्दल सांगितले आहे. यादरम्यान त्याने काही चाहत्यांची मने तोडली आहेत, तर काही चाहते त्याच्या बोलण्याने खूश झाले आहेत. त्याने मुन्नाभाई एमबीबीएसचा तिसरा भाग, जॉली एलएलबीचा तिसरा भाग, गोलमालचा पाचवा भाग आणि धमालचा चौथा भाग याबद्दल माहिती दिली आहे.

एका वेबसाइटशी बोलताना अर्शद वारसीने खुलासा केला की, जॉली एलएलबीचा तिसरा भाग बनवणार आहे. पुढील वर्षीपासून त्याचे शूटिंग सुरू होणार असल्याचेही त्याने सांगितले. विशेष म्हणजे अक्षय कुमार आणि अर्शद वारसी हे दोघेही जॉली एलएलबी 3 मध्ये दिसणार आहेत. अर्शद वारसी जॉली एलएलबीच्या पहिल्या भागात आणि अक्षय कुमार दुसऱ्या भागात दिसला होता. अशात तिसऱ्या भागात दोघांच्या आगमनाने चाहत्यांची उत्सुकता आणखी वाढणार आहे.

यादरम्यान अर्शद वारसीने मुन्ना भाई एमबीबीएसच्या तिसऱ्या भागाची वाट पाहणाऱ्या चाहत्यांची मने तोडली. तो म्हणाला की, मला, संजय दत्त, राजकुमार हिरानी आणि निर्माते विधू विनोद चोप्रा सर्वांना हा चित्रपट बनवायचा होता. पण सध्या मी तुम्हाला सांगतो की हा चित्रपट बनत नाहीये. मुन्ना भाईचा पहिला आणि दुसरा भाग हिट झाला होता. या चित्रपटात संजय दत्तने मुन्ना आणि अर्शदने सर्किटची भूमिका साकारली होती, ज्याला खूप पसंती मिळाली होती.

अर्शद वारसीने धमाल आणि गोलमाल या कॉमेडी फिल्म फ्रँचायझीचे अपडेटही दिले. तो म्हणाला की धमालच्या लेखकाने त्याला फोन केला आहे आणि सांगितले आहे की तो पुढील चित्रपट म्हणजे धमाल 4 वर काम करत आहे. यादरम्यान, गोलमाल 5 बद्दल तो म्हणाला, “जर मी गोलमाल 5 बद्दल बोललो तर मला खात्री आहे की एक दिवस रोहित (शेट्टी) आम्हाला बोलावेल आणि आम्ही गोव्यात शूट करू. ते तो प्रत्यक्षात करू शकतो.”