Taarak Mehta Ka…: आधी होत नव्हते लग्न, आता दोन मुलींसोबत पोपटलालची सप्तपदी


सोनी सब टीव्हीची प्रसिद्ध टीव्ही मालिका तारक मेहता का उल्टा चष्मा गेली 15 वर्षे सातत्याने प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे आणि प्रेक्षकांना गोकुळधाम सोसायटीतील सदस्यही खूप आवडतात. आम्ही तुम्हाला सांगतो की तारक मेहता का उल्टा चष्मा या मालिकेत सध्या कथेने खूप मनोरंजक वळण घेतले आहे.

पत्रकार पोपटलाल याला त्याच्या लग्नाची खूप काळजी असल्याचे आतापर्यंत आपण पाहिले आहे. नुकतेच त्याने आपले नाव बदलून प्यारेलाल ठेवले आहे. एका ज्योतिषाच्या सल्ल्याने पत्रकार पोपटलालने लग्नासाठी आपले नाव बदलले आहे. ज्योतिषाने सांगितलेला हा उपाय पोपटलालसाठी खूप उपयुक्त ठरला आहे आणि त्याच्यासाठी दोन मुलींचे मागणेही आले आहे.

या मालिकेत पोपटलालचे एक नाते मॅरेज ब्युरोकडून आले आहे आणि दुसरे नाते अंजली भाभी म्हणजेच तारक मेहता यांच्या पत्नीकडून आल्याचे दाखवले जात आहे. इतकी वर्षे लग्न न झालेल्या पोपटलालसाठी दोन-दोन नाती मिळणे म्हणजे लॉटरीपेक्षा कमी नाही. पण आता पोपटलाल उर्फ ​​प्यारेलाल या दोन नात्यांमधून कोणती मुलगी निवडतो आणि त्याच्या या निर्णयाचा पोपटलालच्या तारक मेहता आणि अंजलीसोबतच्या नात्यावर कसा परिणाम होतो हे पाहणे रंजक ठरेल.

तारक मेहता का उल्टा चष्माचा पहिला भाग 2008 मध्ये सोनी सब टीव्हीवर प्रसारित झाला होता आणि आत्तापर्यंत या मालिकेने 3700 हून अधिक भाग प्रसारित केले आहेत. या शोने 15 वर्षांपासून टॉप 10 शोमध्ये आपले स्थान कायम राखले आहे.