Abdu Rozik Post : अब्दू रोजिकने शेअर केला झुरळ खात असल्याचा फोटो, ‘खतरों के खिलाडी’मध्ये सहभागी होण्याचे संकेत


बिग बॉस 16 चा सर्वात सुंदर स्पर्धक अब्दू रोजिक याला संपूर्ण शोमध्ये लोकांकडून खूप प्रेम मिळाले. शो संपून अनेक महिने उलटले आहेत, पण अब्दु रोजिकचे नाव अजूनही लोकांच्या ओठांवर आहे. चाहत्यांना अब्दुला बघायला आणि त्याच्याशी संबंधित बातम्या वाचायला आवडतात. अब्दु रोजिकने आपल्या निरागसतेने संपूर्ण भारताची मने जिंकली आहेत. लोक त्याला छोटा भाईजान असेही म्हणतात.

दुसरीकडे, अब्दू रोजिकला पुन्हा शोमध्ये पाहण्यासाठी चाहते दमछाक करत आहेत. अशा परिस्थितीत ताजिकिस्तानच्या अब्दूच्या चाहत्यांसाठी आनंदाची बातमी आहे. पण त्याआधी आपण अब्दु रोजिकच्या नवीन पोस्टबद्दल बोलू. वास्तविक त्याच्या नवीन पोस्टमध्ये त्याने काही फोटो शेअर केले आहेत. पहिल्या फोटोत, अब्दू रोजिक हातात एक मोठे झुरळ धरलेले दिसत आहे. दुसऱ्या फोटोत तो झुरळ खाण्याचा प्रयत्न करताना दिसत आहे.


शेवटच्या फोटोत अब्दुलच्या तोंडात झुरळ आहे. एकीकडे अब्दू काय करतोय, हे बघून लोक घाबरत आहेत. तसे हे झुरळ बनावट आहे, त्यामुळे घाबरण्याची गरज नाही. हे फोटो शेअर करताना अब्दूने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, पुढील रिअॅलिटी शोसाठी सराव करताना. तुम्ही तयार आहात का? अब्दुच्या या पोस्टवर शिव ठाकरेंनीही एक कमेंट केली असून, त्यात आजा जल्दी, प्रतीक्षा असे लिहिले आहे. शिवच्या या टिप्पणीने लोकांची मने उजळून निघाली आहेत.

असे मानले जाते की अब्दू रोजिक लवकरच रोहित शेट्टीच्या स्टंट आधारित रिअॅलिटी शो खतरों के खिलाडीमध्ये सामील होणार आहे. येथे तो आपल्या शिवला साथ देणार आहे. अब्दुला पुन्हा पडद्यावर पाहण्यासाठी त्याचे चाहते खूप उत्सुक आहेत. अब्दू खतरों के खिलाडीमध्ये जाणार असल्याचे यूजर्स सतत कमेंट्समधून लिहित आहेत. मात्र, या वृत्ताला अद्याप दुजोरा मिळालेला नाही.