Movie Download : पायरेटेड चित्रपट डाउनलोड करण्याचा नवीन अड्डा बनले ट्विटर


काही काळापूर्वी पायरेटेड किंवा लीक झालेले चित्रपट डाउनलोड करण्यासाठी लोक टेलिग्रामवर लिंक्स शोधायचे. तथापि, आता ते दिवस गेले आहेत, जेथे या अॅपमध्ये विनामूल्य चित्रपट किंवा शो पाहण्यासाठी लिंक उपलब्ध होत्या. टेलिग्रामचा जुगाड संपला, तेव्हा लोकांनी नवीन पद्धत शोधून काढली. या कामासाठी आता ट्विटरचा वापर केला जात आहे. विनामूल्य चित्रपट डाउनलोड करण्यासाठी वापरकर्ते अधिकाधिक ट्विटर वापरत आहेत. अलीकडे असे दिसून आले की अनेक मायक्रोब्लॉगिंग प्लॅटफॉर्मवर अनेक चित्रपट अपलोड केले जातात. त्यांना कोणीही डाउनलोड करू शकते.

विनामूल्य चित्रपट आणि मालिका डाउनलोड करण्यासाठी ट्विटर अधिक लोकप्रिय होत आहे. एलन मस्कच्या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर श्रेक आणि एव्हिल डेड सारखे चित्रपट अपलोड केले गेले. त्याच वेळी, यात नवीन नाव म्हणजे कीनू रीव्ह्सचे जॉन विक चॅप्टर 4 हा थ्रिलर-चित्रपट डाउनलोडसाठी उपलब्ध आहे.

जॉन विक चॅप्टर 4 चित्रपट जॉन विक डेड वाईफ (@ghoulha) नावाच्या वापरकर्त्याने ट्विटरवर अपलोड केला होता. हा चित्रपट जवळपास 10 तास सोशल प्लॅटफॉर्मवर उपस्थित होता. यानंतर तो काढण्यात आला. आता या पोस्टवर लिहिले आहे की @ghoulha चे ट्विट कॉपीराइट धारकाच्या तक्रारीवरून काढून टाकण्यात आले आहे.

याआधी या ट्विटला 26 लाखांहून अधिक व्ह्यूज मिळाले होते. याशिवाय, हे ट्विट 7,900 पेक्षा जास्त वेळा रिट्विट झाले आणि 50,000 पेक्षा जास्त लाईक्स मिळाले. रिपोर्ट्सनुसार हा चित्रपट मोबाईलवरून हाय रिझोल्युशनमध्ये अपलोड करण्यात आला होता. कोणताही वापरकर्ता हा चित्रपट ट्विटरवर सहजपणे डाउनलोड करू शकतो.

एलन मस्कच्या मालकीच्या ट्विटरने नुकतेच एक नवीन वैशिष्ट्य सादर केले आहे. हे वैशिष्ट्य फक्त ब्लू सदस्यांसाठी जारी करण्यात आले आहे. ब्लू सदस्य 2 तास किंवा 8GB पर्यंत व्हिडिओ अपलोड करू शकतात. हे फीचर रिलीज होताच युजर्सनी अनेक चित्रपट शेअर केले. ट्विटर व्हिडिओ डाउनलोडर वेबसाइटला भेट देऊन असे चित्रपट डाउनलोड केले जाऊ शकतात.

वेबसाइटवर जाऊन ट्विटची URL कॉपी-पेस्ट करून व्हिडिओ सहजपणे डाउनलोड केले जातात. तथापि, पायरेटेड सामग्री शेअर करणे बेकायदेशीर आहे.