तुम्ही WhatsApp मध्ये लवकरच सेट करू शकाल युनिक युजरनेम, येत आहे नवीन फीचर


यूजर्सच्या सोयीसाठी व्हॉट्सअॅप कायमच नवनवीन फीचर्स अॅड करत असते, आम्ही तुम्हाला सांगतो की आता कंपनी यूजरनेम फीचर नावाच्या एका नवीन फीचरवर काम करत आहे. या वैशिष्ट्याची ओळख करून, वापरकर्ते त्यांच्या खात्यासाठी एक अद्वितीय वापरकर्तानाव सेट करण्यास सक्षम असतील, हे वैशिष्ट्य अगदी सारखेच आहे, जसे तुम्ही सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर पाहिले असेल.

व्हॉट्सअॅप डेव्हलपमेंटवर नजर ठेवणारी साइट WABetaInfo च्या रिपोर्टनुसार, या फीचरवर अजून काम सुरू आहे, पण आम्ही तुम्हाला सांगतो की अॅपच्या सेटिंग्जमध्ये जाऊन हे फीचर अॅक्सेस केले जाऊ शकते.

WABetaInfo नुसार, वापरकर्तानाव वैशिष्ट्य वापरकर्त्यासाठी सुरक्षिततेचा अतिरिक्त स्तर म्हणून देखील पाहिले जाऊ शकते. याचा अर्थ असा की संपर्क केवळ फोन नंबरद्वारेच नव्हे तर वापरकर्त्याच्या नावाने देखील ओळखला जाऊ शकतो. हे फीचर सुरू केल्याने, इतर वापरकर्ते संपर्क क्रमांक न टाकता फक्त तुमचे युझर नेम टाकून एकमेकांशी कनेक्ट होऊ शकतील.

रिपोर्टनुसार, हे फीचर यूजर्सना व्हॉट्सअॅपच्या सेटिंगमध्ये प्रोफाइल सेक्शनमध्ये दिसेल. या फीचरचे बीटा व्हर्जन किती दिवसांपर्यंत आणले जाईल, याबाबत अद्याप कोणतीही माहिती समोर आलेली नाही.

बीटा व्हर्जन रोल आउट केल्यानंतर, कंपनी बग इ. चे निराकरण केल्यानंतर वापरकर्त्यांसाठी या वैशिष्ट्याचे स्थिर अद्यतन जारी करेल.

स्मरण करून द्या की अलीकडेच व्हॉट्सअॅपने वापरकर्त्यांसाठी संदेश संपादन वैशिष्ट्य आणले आहे, हे वैशिष्ट्य आणून वापरकर्त्यांना फायदा झाला आहे.

अनेकदा असे व्हायचे की मेसेज पाठवल्यानंतर मेसेजमध्ये काही चूक झाली तर आधी तो मेसेज डिलीट करून पुन्हा मेसेज टाईप करावा लागायचा. पण आता युजर्सचा वेळ आणि मेहनत वाचवण्यासाठी एडिट फीचर आणले आहे ज्यामुळे तुम्ही पाठवलेले मेसेज सहज एडिट करू शकाल.