या 5 बनावट चॅटजीपीटी अॅप्समुळे होऊ शकते नुकसान, त्वरित फोनमधून करा डिलीट


OpenAI चा चॅटबॉट AI वापरकर्त्यांमध्ये खूप लोकप्रिय झाला आहे, आजकाल ChatGPT आणि AI चर्चेचा विषय बनले आहेत. त्यामुळे अनेक बनावट आणि बनावट अॅप्सही समोर आले आहेत. वापरकर्ते ओपन एआय चॅटबॉट वापरण्यास उत्सुक आहेत, ज्यामुळे ते नकळत बनावट अॅप्स स्थापित करतात. हे तुमच्यासाठी धोकादायक ठरू शकते. येथे आम्ही तुम्हाला अशा पाच बनावट चॅटजीपीटी अॅप्सबद्दल सांगणार आहोत, जे तुम्ही डाउनलोड करणे टाळले पाहिजे आणि जर तुम्ही ते डाउनलोड केले असतील, तर ते लवकरात लवकर अनइंस्टॉल करावेत.

Open Chat GPT – AI Chatbot app
Google Play Store वरील सूचीमध्ये ChatGPT साठी वापरल्या जाणाऱ्या OpenAI लोगोसारखा लोगो आहे. विकासकांचा दावा आहे की हे चॅट जीपीटीचे पर्यायी मॉडेल आहे. तथापि, अहवालानुसार, अॅपची विनामूल्य आवृत्ती जाहिरातींनी भरलेली आहे. यासाठी, अधिक वैशिष्ट्ये वापरण्यासाठी ते वापरकर्त्यांना आधी सदस्यता घेण्यास सांगते.

AI Chatbot – Ask AI Assistant
अॅप प्रथम वापरकर्त्याला 3-दिवसांच्या विनामूल्य चाचणीसाठी साइन अप करण्यास सांगते. चाचणी पूर्ण झाल्यावर, वापरकर्त्यांना सदस्यत्वासाठी विचारते. एकूणच, हे अॅप इतर बनावट अॅप्सप्रमाणेच अधिक जाहिराती देखील दाखवते.

AI Chat GBT – Open Chatbot app
चॅटबॉट चॅट जीपीटी सारख्या तुमच्या प्रश्नांची उत्तरे देण्याचा प्रयत्न करतो. अॅपची विनामूल्य आवृत्ती 4 विनंत्यांना अनुमती देते, त्यानंतर ते तुम्हाला सदस्यता खरेदी करण्यास किंवा विनामूल्य चाचणीसाठी साइन अप करण्यास सांगते.

AI Chat – Chatbot AI Assistant
अॅप चॅटजीपीटीच्या मोबाइल साइटसारखा दिसणारा यूजर इंटरफेस ऑफर करतो. Google, तथापि, त्यावर Google-सेवा जाहिरात तयार करते.

Genie – AI Chatbot
Genie AI चॅटबॉट अॅप वापरकर्त्यांना इतर अॅप्स आणि वेबसाइट्सवरील त्यांच्या क्रियाकलापांचा मागोवा घेण्यासाठी विनंती पाठवतो आणि अॅप स्थापित होण्यापूर्वीच त्यांना रेट करण्यास सांगतो.